ดู: 1268|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] อยากเสริมจมูกคะ แนะนำคุณหมอหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หลินนะคะ คืออยากเสริมจมูกแต่หาข้อมูลในเน็ตอยู่สักพักแล้ว ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำที่ไหน กับคุณหมอไหนดี เพราะเป็นคนที่เนื้อจมูกน้อย แอบกลัวทำแล้วทะลุ เบี้ยว ไม่สวย ต่างๆนา ยังไงรบกวนเพื่อนๆที่ทำแล้วสวยๆ ช่วยแนะนำที่นะคะ  ขอบคุณค่ะ
แนะนำปรึกษาคุณหมอต่อพงค์ รัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี พูดจาสุภาพ
จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่ http://www.drtorpong.com
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-10 12:09:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
thanawan_sutti ตอบกลับเมื่อ 2016-5-9 20:21
แนะนำปรึกษาคุณหมอต่อพงค์ รัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเ ...

ขอบคุณคะ  เดี๋ยวลองดูรีวิวคะ
มีเพื่อนหลายคนทำที่ธิติกรณ์คลินิคค่า ทรงสวย เห็นช่วงนี้จัดโปรด้วย ยังไงก็ลองหาข้อมูลเพิ่มดูนะคะ

ปล.พอดีเราทำส่วนสูงอยู่ที่นี่ค่า เลยเจอคนที่เสริมหลายคน จนตอนนี้ก็แอบอยากจะเสริมบ้างแล้ว กำลังขอคุณแม่อยู่ อิอิ

ยังไง ถ้าทำแล้ว มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-11 10:55:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
modtanoyyy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-10 12:24
มีเพื่อนหลายคนทำที่ธิติกรณ์คลินิคค่า ทรงสวย เห็นช่ว ...

ขอบคุณค่า เข้าไปดูรีวิวมาบ้างแล้วค่า ราคาไม่สูงมาก แต่เดียวดูที่อื่นเพิ่มด้วย เพราะอยากทำทีเดียวออกมาดีเลย ไม่อยากแก้
เราเสริมที่ธิติกรณ์ คลินิคมา 4 เดือนค่ะ กำลังจะรีวิวให้เพื่อนๆ ดูยังไงได้ทำที่ไหนก็มาเล่าให้ฟังบ้างนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-16 17:48:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tukkatuk.ka ตอบกลับเมื่อ 2016-5-14 10:44
เราเสริมที่ธิติกรณ์ คลินิคมา 4 เดือนค่ะ กำลังจะรีวิว ...

่ค่า เราไปปรึกษามาแล้วค่ะ จองโปรเรียบร้อย ได้คิวทำวันพุธนี้ ยังไงเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-16 17:49:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะ สรุปเราไปปรึกษาที่ธิติกรณ์ คลินิคมาค่ะ จองโปรเเรียบร้อย พร้อมทำวันพุธนี้คะ ยังไงจะมาเล่าให้ฟังนะคะ
เย้ๆ เราจะได้เป็นพี่น้องหมอเดียวกันแล้วว ยังไงขอให้ออกมาสวยๆนะคะ เอามารีวิวให้ดูบ้างนะคะ ส่วนเรากำลังศึกษาวิธีรีวิวยุค่าาา 555+
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-17 17:19:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
modtanoyyy ตอบกลับเมื่อ 2016-5-17 10:52
เย้ๆ เราจะได้เป็นพี่น้องหมอเดียวกันแล้วว ยังไงขอให้ ...

ดีเลยคะ มารีวิวส่วนสูงให้หน่อยนะคะ นี่ก็ว่าทำจมูกหายดีแล้ว ก็สนใจเรื่องเพิ่มความสูง อยู่ค่ะ

สูงขึ้นเท่าไร อะไรยังไง รอฟังอยู่นะคะ
หมอเฉลิมก็ดีนะคะ แต่ราคาสูง เราก็ทำกับหมอเฉลิมมาได้สองปีแล้วค่ะ โอเคมากๆ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-23 16:34:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ervinz ตอบกลับเมื่อ 2016-5-17 20:36
หมอเฉลิมก็ดีนะคะ แต่ราคาสูง เราก็ทำกับหมอเฉลิมมาได้สองปีแล้วค่ะ โอเคมากๆ

ขอบคุณค่า เราไปทำที่ธิติกรณืคลินิค มาได้ 5 วันแล้วค่า
หมอโอภาส ที่เลอแบ็งค็อคค่ะ
แนะนำหมอโอภาส เลอแบ็งค็อค ค่ะ ทำสวยเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้