ดู: 1569|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ absolute clinic สวยปัง รับทรัพย์!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย malilaa1 เมื่อ 2016-5-5 17:21

รีวิวทำจมูก รับทรัพย์ รับงาน ยิ่งพุ่งยิ่งปัง

ถ้าคิ้วเป็นมงกุฎของใบหน้าแล้วล่ะก็ จมูกก็คือส่วนที่จะทำให้สะดุด กับใบหน้าของเรามากที่สุดรองจากคิ้ว

คิ้วสวย จมูกพุ่ง เปลี่ยนใบหน้าธรรมดาไม่ชวนสะดุด ให้เป็นกับดักที่ทำให้ใครๆอยากเข้ามาทำความรู้จักกับเราค่ะ

รายละเอียด

เป็นซิลิโคนอเมริกา เกรดเอ 25,000 นะคะ

โดยคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์

ที่ absolute clinic ค่ะ

มาดูก่อนทำกันนะคะ ขอเน้นไปที่รูปนะคะ น่าจะตอบโจทย์กระทู้รีวิวได้ดี

การเตรียมตัวก็ไม่มากค่ะ

เตรียมสะตังค์ให้พอ มีเผื่อเหลือเผื่อขาดไปด้วยก็ดีค่ะ

ไม่ใส่คอนแท็กเสนส์ หลังทำเสร็จก็ยังไม่ควรสวมแว่นนะคะ มาแบบหน้าชัดหลังเบลอไปก่อน

ไม่แต่งหน้า

แล้วเข้าห้องผ่าตัดกันเลยค่ะ

มาดูที่หลังทำเสร็จแล้วกันนะคะ

จบแล้วค่า สำหรับรีวิวทำจมูก ใครสนใจสอบถามไปที่ทางคลีนิกเค้าได้เลยน้า

พี่ๆ เป็นกันเอง ดูแลเทคแคร์ โอเคเลยค่ะ

โพสต์ 2016-5-6 13:33:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาละสวยมากจ้า คมดี
โพสต์ 2016-5-7 23:29:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องน่ารักจัง แต่งหน้าเสร็จเหมือนคนละคนเลย ดูอินเตอร์ขึ้นคะ หลังจากทำปลายมันก็ไม่ได้พุ่งขึ้นเยอะใช่ไหมคะ พี่ดูจากรูปด้านข้างเปรียบเทียบกัน ตอนไม่แต่งหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้