ดู: 34453|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] New Update!! 7 Day เสริมจมูกซิลิโคนนิ่มพิเศษBy Medmetic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonchaa01 เมื่อ 2016-5-5 15:10

หลังจากดูรีวิวของชาวบ้านมาเยอะ ก็ถึงเวลาเพิ่มดั้งให้ตัวเองสักนิดนุง

เค้าชื่อใบเตยนะ เมื่อสิ้นเดือนเมษา ที่ผ่านมา  เตยเพิ่งตัดสินใจทำจมูกที่เมดเมติก
ตอนแรกก็กลัวๆ เกร็งๆ แบบไม่ค่อยมั่นใจ กลัวออกมาไม่สวย บลาๆ กลัวโน้นนี่สารพัดจะกลัว
แต่พอทำออกมาแล้ว แม่เจ้าโว้ยยยยยย ดีงามอะไรแบบนี้ฮะ >,< ตอนผ่าไม่เจ็บนะ
เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา เท่านั้นเอง ตื่นมาก็สวยเลย นี่พูดจริงๆ ผิดกะที่คิดไว้ตอนแรก
ตอนนี้ก็ครบหนึ่งอาทิตย์แล้ววว มาดูสิว่าเป็นไง

!!!!!  ครบ7วัน จมูกเริ่มเข้าที่แล้ววววว !!!!!!!

ก่อนทำเค้าก็มีแบบซิลิโคนมาให้เลือก3แบบมีธรรมดา แบบนิ่ม นิ่มพิเศษ
(เราเลือกใช้แบบนิ่มพิเศษนะ เพราะเดิมเป็นคนเนื้อจมูกน้อย) ที่นี่เค้าจะใช้ซิลิโคนของอเมริกานะ
เหลาแบบเคสต่อเคสเลย หมอเค้าจะดูตามหน้าเป็นคนๆ ไป
>>>หลังทำจมูก<<<

2-3 วันแรกหลังทำจมูก เวลาไปไหนก็จะใส่แมสปิดหน้า เพื่อป้องกันเชื้อโรค
เวลาเจอแดดแรงๆ ก็เดินเลี่ยง เพราะน้องดั้งยังไม่แข็งแรง ต้องระวังมากๆๆๆๆๆ
ตอนจมูกยังบวมอยู่แอบจิตตกมาก คิดว่าหมอทำมาไม่โด่ง แต่พอรอมันยุบ
สันดั้งก็มา ดีนะที่ไม่ใจร้อนไปแก้ก่อน

การดูแล
หลังเสริมจมูก ง๊ายง่ายไม่มีไรมาก
เพื่อนถามมาเยอะทำไมแผลหายไว  เราทานN-Lar อ่ะ เป็นอาหารเสริมของทางคลินิก
ถ้าจำไม่ผิด 350 มั้ง - - * ชุดนึงมี 14 วัน กินก่อนนอนครั้งล่ะ1 เม็ด ทานติดต่อกันจนหมด
แบบมันดีมากอ่ะ ถ้าไม่ได้นางก็ไม่รู้เหมือนกันว่าแผลจะหายไวไหม 555
ใครที่อยากรู้รายละเอียดเพิ่ม ถามเรามาได้เลยน้า เพราะเราเขียนไม่ค่อยเก่งอ่ะ ^^  

7 วันก็ยุบสวยขนาดนี้แล้ว ดีเนอะ อยากดูรูปอัพเดตจ้า
nalar ดีจริงมาเฟิมอีกเสียง
ทำกับหมอไหนอ่าเทอ ขอทราบราคาด้วย
จมูกโด่งเป็นสันธรรมชาติ ดีอ่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-6 17:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
phasraphrnc ตอบกลับเมื่อ 2016-5-5 18:16
nalar ดีจริงมาเฟิมอีกเสียง

ช่าาายย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-6 17:51:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
WanPe ตอบกลับเมื่อ 2016-5-6 10:04
ทำกับหมอไหนอ่าเทอ ขอทราบราคาด้วย

เค้าทำหมอกมลวรรณ ประมาณสองหมื่นต้นๆ
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่อะคะ
ธรรมชาติดีค่ะ
หมอไหนอ่ะคะ
ทำยังไงให้รอยเหลืองๆ ซ้ำๆ หายไวคะ
ดูสวยแบบธรรมชาติมากเลยค่ะ
ดูสวยแบบธรรมชาติมากเลยค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-1 17:17:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮัลโหลลลลลทุกคน
เป็นยังไงกันบ้าง
หลังจากที่เสริมจมูกไป ก็มีแต่เพื่อนทั้งอิจฉาและก็เกลียด
สงสัยจะอิจฉาในความสวยของเรา ว่ามะ 5555

เข้าเรื่องเลยล่ะกัน วันนี้ใบเตยมาอัพเดทรูปหลังเสริมจมูก
จากเด็กหน้าบ้านๆ พอมีดั้งแล้ว รู้สึกมีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้น
แต่งหน้าสวยขึ้น ปลิื้มไปอี๊กกกก

แล้วสำหรับใครที่กำลังอยากเสริมจมูก มาปรึกษาเราได้นะ
เรายินดีตอบทุกข้อสงสัย :))

สวยขึ้นเยอะมากกก
สวยมากก หมอไหนเอ่ย รบกวนด้วยค่ะ
สวยอ่ะ  หมอเหลาให้เคสต่อเคสเลยเหรอ ดีเนอะ เป็นธรรมชาติดีจัง
ทรงอะไรค่ะ สวยมากคร้า
สวยขึ้นมากๆ เลยค่ะ อิจๆๆๆๆ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-6 17:36:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

โสลป ปลายพุ่ง แบบเกาหลีค่ะ

ตอนทำก็บอกหมอไปแบบนั้น 555

สวยมากเลยคะ ว่าจะทำที่นี่อยู่พอดีเลยคะ แต่ลังเลว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหนดี
จขกท ยังไม่ได้ตอบเลยว่าทำกับหมอไหนอ่ะค่ะ หรือว่าเราอ่านไม่เจอเองอ่ะ รบกวนด้วยนะคร๊าาา ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้