ดู: 1634|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิว Luxury Tear Drop จมูกทรงพิเศษ จากคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าทุกคน

-3-

วันนี้ไก่จะมารีวิวจมูกสวยๆจากฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ชมกันจ้า
ไก่เลือกทำกับที่เลอลักษณ์ เพราะว่า เลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานสูงค่ะ
แต่ราคาสามารถจับต้องได้ ไม่แพงจนเกินไป อีกทั้งคุณหมอกิตติศักดิ์เก่งมากๆๆ
จองคิวกันนานเลยทีเดียวเชียว ไก่เลยตัดสินใจทำที่นี้ค่ะ จมูกที่ทำเป็นเทคนิคพิเศษค่ะ
ชื่อว่า Luxury Tear Drop ราคาที่ไก่ทำมาอยู่ที่ 39,900 บาทค่ะ

ก่อนทำไก่ไม่มีสันจมูกเลยค่ะ เวลาถ่ายรูป ยิ้มหน้าตรง หน้าเอียง จะไม่สวยเลยค่ะ ดูจากรูปนะค่ะ

หลังทำได้ 3 วัน จมูกไม่ช้ำเลยค่ะ การผ่าตัดไม่เจ็บเลยค่ะ หลังทำก็ไม่เจ็บนะคะ

1 อาทิตย์ ยังมีบวมๆ อยู่ค่ะ แต่สันเริ่มมาแล้ว ดีใจๆ

25 วันแล้วค่ะ มุมด้านข้างพอใจมากๆ

1 เดือนค่ะ จมูกเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ แต่ยังแอบบวมนิดนึง

ปัจจุบันหายบวมแล้วค่ะ จมูกเป็นรูปเป็นร่างขึ้นแล้ว รู้สึกเปลี่ยนหน้าเปลี่ยนไปมากๆ ชอบมากค่ะ
(ปัจจุบัน).jpg (ปัจจุบัน2).jpg
โพสต์ 2017-1-4 16:30:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปังจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้