ดู: 1216|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] สวยแบ๊วด้วย Microfat จาก V Plast Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lorla เมื่อ 2016-5-3 14:25

สวัสดีค่ะ กิ๊กนะคะ เมื่อก่อนก็เป็นคนหน้าตาดูดีอยู่นะคะ แต่ว่าหน้าตอบมากทำให้ดูแก่ดูโทรมมาก ผิวก็แห้ง ๆ แต่หลังจากเติม Microfat ที่ V Plast Clinic แล้วรู้สึกว่าผิวดีขึ้น จุดที่กิ๊กกังวลใจหลายๆอย่างก็ดีขึ้น หลังจากทำแล้วรู้สึกประทับใจมากค่ะทำให้หน้าดูเด็กลง คิดไม่ผิดเลยค่ะที่ตัดสินใจทำ ย้อนวัยได้เยอะเลยค่ะ ไม่เชื่อดูกันเอาเองนะคะ

ก่อนทำหน้าดูแห้งๆ ดูไม่มีราศีเลย   

หลังทำแล้วนึกว่าเด็กที่ไหน ไครๆก็ทักว่าน่ารักขึ้น เอริ๊กกกกก  

เติมไขมันกี่จุดคะ หน้าเด็กจริง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-26 15:29:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mydaling ตอบกลับเมื่อ 2016-5-4 13:32
เติมไขมันกี่จุดคะ หน้าเด็กจริง

ทั่วหน้าเลยจ้า   ตอนนี้หน้าเด้งมากพูดเลย
สวยจังเลยค่ะ หน้าเด็กลงมาก
รูปหน้าสวยจังค่ะ  กว่าจะเข้าที่นานไหมค่ะ
ราคาจุดละเท่าไหร่ค่ะ
ราคาจุดละเท่าไหร่ค่ะ
ตอนนี้ราคาจุดละเท่าไหร่ค่ะ
ว้าววววว หน้าเด็กมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้