ดู: 744|ตอบกลับ: 3

[ตาสองชั้น] อายุมากปัญหาหนังตาหย่อนก็หนักมาก อาศัยฝีมือหมอจากเลอลักษณ์ช่วยได้

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี....ชื่อสมคิดค่ะ

วันนี้จะมารีวิวตา 2 ชั้น อายุมากขึ้นหนังตาเริ่มหย่อน เพราะสภาพร้องกายของตัวเองเนี่ยแหละ
วิสัยทัศน์ในการมองเห็นมันก็น้องลง

จึงจัดการพบหมอทำตาสองชั้นเก็บหนังตา
ทำให้ตาดูมีอะไรหนังตาไม่ทำให้รำคาญ แถมหน้าเด็กขึ้นอีก

สมคิด (ก่อนทำ).jpg

ก่อนทำจะเห็นว่าเป็นตาหมวย หนังตาตกนิดหน่อย

รูปแรกที่ทำออกมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ จะมีพลาสเตอร์แปะแผลที่ตาออกมาค่ะ

การทำตาทำแบบกรีดธรรมดาค่ะ แบบนี้เป็นมารตฐานเลยค่ะ ก็จะเป็นรอยกรีดยาวๆ ตามตา

แล้วหมอก็เย็บค่ะ แผลสวยอยู่ค่ะ.....^^

สมคิด (7วัน).jpg

วันที่ 7 ค่ะ เห็นรอยแผลที่ตาไหมค่ะ การดูแลไม่ยากมาก อย่าโดนน้ำสัก 1 อาทิตย์ค่ะ
และไหมเป็นแบบละลายค่ะ

สมคิด (ปัจจุบัน.jpg

รูปปัจจุบันแล้วค่ะ ทำมาได้ 1 เดือนค่ะ

ทำตาไม่ได้เจ็บมากนะ เอาจริงๆ แต่มันดูหวาดเสียว

ราคาที่ทำจ่ายไป 15,900 บาทค่ะ

สนใจโทรไปสอบถามที่เบอร์ 02-888-2888

โพสต์ 2016-4-30 15:10:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแล้วๆๆๆๆๆ หน้าเด็กลงจริงๆด้วยค่ะ
โพสต์ 2016-4-30 19:57:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้