ดู: 944|ตอบกลับ: 8

[ทั่วไป] สวัสดีค่่ะ กลับมารีวิวการแก้จมูกที่ไม่พอดีของเรากันรวมถึงหน้าอกหน้าใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pailina เมื่อ 2016-4-26 17:49

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกท่าน ทั้งที่ติดตามและไม่ติดตาม  อิอิ  อุทาหรณ์สอนใจ  แนวคิดการดำรงชีวิตอยู่ในวงการศัลยกรรม   ต้องขอบอกเลยว่าไม่ง่ายจริงๆๆ   ช่วงนี้การศัลยกรรมกำลังบูมมากมาย  คลินิคก็ผุดขึ้นมา ยังกะดอกเห็ด   แน่นอนค่ะว่า  หยุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆและพิจารณากันก่อน  อย่าตามคำยั่วยวน  ป้าย  ราคา  งุงิๆ     เกรินมาพอ  แนะนำตัวก่อนเบยนะค่ะ    ชื่อแพรวค่ะ   เมื่อก่อนอาศัยการเป็นนางแบบในการเข้าวงการศัลยกรรม  ต้องใช้หน้าตาด้วยนะค่ะบางที   เดี๋ยวเพื่อนๆหล่าวนางแบบเขาจะไม่คบเรา  ความหยิ่งความทนงตัวมากมายของวงการนี้  รู้ๆกันดีค่ะ   บางคนอัพตัวเองสุดฤทธิ์   เพื่อนบางคนตอนนี้ดังไปไกลละ   มันไม่หันกลับมาเขี่ยเราเลย555555555555    โอเคค่ะเข้าเรื่องๆกันดีกว่า   เรื่องแรกก่อนเลยละกัน   แพรวทำจมูกตั้งแต่ก่อนเข้าวงการ แท่งที่1  ตอนนี้เป็นโรงพยาบาลระดับสากลไปแล้วอยู่แถวๆTown in town   ทรงสวยธรรมชาติๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มากเกินนนนน ถ้าไม่คิดมากอาศัยอยู่บนหน้าได้ค่ะ    แต่อิฉันชอบเป็นสัน แท่งนี้อยู่ได้ 1ปีกว่าๆ  ไม่โอธรรมชาติไป   แก้ใหม่ค่ะๆๆๆหาคลินิคๆค่ะ  ตอนแรกปรึกษาคลินิคหนึ่งสีส้มๆๆๆผีเสื้อสวยงามมีปีก หมอพูดจาไม่โอเค  พูดยังกะมาขอแท่งสิลิโคน  อิเดาะ  บ้ายยยยยยยยยยยยย    ทำไงดีละเงินฉันก้เตรียมพร้อม  เอาไงๆอิแพรวฉันจะเอาแท่งใหม่ๆๆๆๆๆ  ณ บัดนาว   ถามเก้งกวาง   ไปบรรจบที่เดอะมอลล์งาม   ทั้งนางงาม  นางแบบ  ดารา  ล้วนเคยเข้ามาให้ประตูแห่งคลินิคนี้   เป็นอันว่าคุยกับผํู้ช่วยคุณหมอ  นางน่ารักคุยสนุก ตรงประเด็น  จบ  จ่ายเงินมัดจำรอไรอีก  นัดวันที่เร็วที่สุด  ในที่สุดแท่งจมูกก็มา  อธิบายคร่าวๆหมอคนนี้ใช้ยาเบลอในการทำนะค่ะ  ไม่เจ็บแน่นอนค่ะ   ตื่นมาปังๆๆๆๆๆๆๆ    แท่งนี้ครองชีวากับเรามา1ปีเช่นกัน   อ้ายยยยยยย   เบี้ยววววววว  ฉันไม่โอเค  ฉันอยากได้จมูกทีตรงสิ  อารายนี้เบี้ยวววววว  กลับไปหาหมอ  หมออธิบายฐานจมูกเราให้เข้าใจ  ฐานจมูกเราเบี้ยว ถึงเหลาฐานหรืออะไรยังไงมันก็อาจจะไม่ได้ตามหวัง100%    ห๊ะอารายยยยย เห้ยทำไงดี  หมอแนะนำให้เหลาสิลิโคนในdropลง จะได้เห็นการเบี้ยวของจมูกเราน้อยลง   เรื่องอารายยยยยย  ฉันไม่เอาฉันชอบแบบนี้   ไม่คุยกับหมอละ   กลับบ้านค้าาา  และทุกคืนนางแพรวจะอยู่กับหน้าจอมือถือ   หาที่แก้ใหม่สิ    ไปเจอคลินิคนึง   อิอิ   ผลงานก็ตามชื่อคลินิคอะค่ะ  ลองไปดูจากกระทู้เก่าน้าถ้าอยากรู้  อิอิ  แก้กับคลินิคนี่3ครั้งด้วยกันดีนะที่จมูกไม่พัง  ตอนแรกไปอวยมากมายทำได้แน่นอนครับ  ได้ครับ  โด่งได้ครับ  เห้ยยยยยยยยยยยยอารายยยยยยยยย60000 ฉ้านนนนนนนหายไปกับตา  แท่งสิลิโคนรึนี่  ฉันนึงว่ายางที่เข้าเอามาทำสายยางฉัดน้ำอะ  แล้วเหลาๆๆๆๆๆๆ    เกือบจะเท่าไม้จิ้มฟัน   (นึกตามนะค่ะความกว้างของสิลิโคนเท่ากับด้ามปากกกา  ซึ้งแน่นอนค่ะอยู่บนผิวหน้าของอิฉัน  จับก็รู้เลยค่ะว่า ความกว้างของสิโคนกับฐานจมูกมันเป็นขั้น   เห้อ) นึกละอยากเอาขี้ไปซัดหน้าคลินิค    เจ็บใจ   ตอนนี้สถานที่แห่งนี้ก็อัพราคาเพิ่มค่ะ   เอาวะ  กลับไปหาหมอเดิมที่เราเคยจากมา(เดอะมอลล์งาม)  เข้าไปทั้งแท่งไม่จิ้มฟัน  อธิบายความอัดอั้น กับพี่ผู้ช่วยหมอ   อะเครเริ่มต้นกันใหม่   ราคาเหมือนเก่า   พร้อมบอกว่า  เอาเท่าที่ได้ค่ะ  จมูกของอิฉันนางเหนื่อยมามากพอแล้ว   รวมการขมขื่นจมูก6ครั้งด้วยกัน   ซึ่งถ้ารวมราคานี่แล้ว  อิฉันอยากจะเอาไปทำกรามที่เกาหลีเลยทีเดียวเชียว         

แท่งที่1

แท่งที่1

แท่งที่1

แท่งที่1

แท่งที่1

แท่งที่2

แท่งที่2

แท่งที่2

แท่ง3

แท่งที่3

แท่งที่3

แท่งที่3

แท่งที่3

แท่ง4

แท่งที่4

แท่งที่4

แท่งที่4

แท่งที่4

แท่ง5   เห้ยอะไรวะทำไมยิ่งแกดั้งยิ่งหายไปปป   ช่วงนี้ไม่ถ่ายรุปเลยค่ะ  นอยยย

แท่งที่5

แท่งที่5

แท่งสุดท้ายของเราาาา   จบละไม่ไปต่อ  คุณคือผู้โชคดี(ขอบอกว่าชอบมากกกกกกก)ถ่ายรูปสนุกมาก

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

แท่งสุดท้าย

เอาไว้เป็นทางเลือกนะค่ะสำหรับคนชอบทรงแบบแพรว

วันนี้จบเรื่องจมูกไปก่อนแล้วจะมาต่อเรื่องหน้าอกนะค่ะ

ติชมได้ค่ะ     ถ้าอยากรู้ข้อมูลสามารถคุยผ่านทางข้อความได้  ช่วงนี้เวิ่นเวอร์กับการเตรียมตัวไปเรียนต่อนอก

และหาสถานที่แก้หน้าอกใหม่อยู่   หากใครมีที่แนะนำ   รบกวนขอความเห็นด้วยนะค่ะ

ปล.OMG  ไม่คิดว่ารูปจะใหญ่  ขออภัยนะค่ะ  

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ไหนค่ะแท่งสุดท้าย สวยมาก  โพสต์ 2016-4-26 19:27
โพสต์ 2016-4-26 19:30:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเหมือน พลอย เฌอมาลเลย

แสดงความคิดเห็น

คุณ Chutinoi ขอบคุนมากๆค่ะ  โพสต์ 2016-4-28 03:34
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-28 03:32:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอกุศล Themallงามวงานค่ะ
โพสต์ 2016-5-3 22:22:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆเลยคร่าา
โพสต์ 2018-7-10 07:08:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลย ค่ะ มี facebook หรือ ig ให้ติดตามไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้