ดู: 1150|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางเรียวสวย และดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ ที่ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
             ดีจร้าาา เพื่อนๆ ปิ๊กมาขอเล่าความรู้สึกหลังที่ไปอัพหน้าใหม่ ฮิ้ววววววว มาลักษณะนี้ มันออกต้องมาสวยแน่นอนค่ะ ไม่เบี้ยว ไม่มีปัญหาอะไร ออกมาสวยๆ พอดี ดูเป็นธรรมชาติ บอกเลยค่ะว่าตอนแรกนู๋กลัวมากค่ะว่าทำคางจะรับกับรูปหน้าไหม ???? จะเปี้ยวหรือป่าว ??? จะออกมาเป็นแม่มดไหม ??? เพราะบางคนที่เห็นไปทำมา โห้ย !!! แหลมมาก ปิ๊กเลือกดูรีวิว เยอะมากค่ะ แต่ก็ตัดสินใจไม่ได้สักที อร๊ายยยยย สวยมากค่ะ รีวิวอะนะค่ะ มีแต่คนสวยๆ ปิ๊กเลยโทรไปถามเพื่อนค่ะ นางบอกว่าเพิ่งไปทำจมูกมาที่ รพ หนึ่ง อยากเข้าไปปรึกษาเรื่องคางป่ะล่ะ ที่นี้ก็ทำสวยนะ ลองไปหารีวิวดู

ไอ้เราก็เชื่อเพื่อนเนอะ ไปลองหาดู อื้มมมมมม !!! ก็สวยนะ เหลือไปที่ รพ กับเพื่อนเลย อร๊ายยยยย !!! อีกรอบ นี้ รพ หรือรีสอทค่ะ งดงามจริง ก็ได้ปรึกษากับเจ้าที่สอบถามไปๆ แล้วก็มี before-after ให้ดูเพิ่ม ก็เกิดคนใจเลย 55555+ ทำเลยค่ะ แต่ไม่ได้นัดหมอไว้ เราก็ได้ตกลงทำกับหมอ ปวลินท์ ค่ะ คาง ซิลิโคน USA เกรด A ค่าเสียหาย อยู่ที่ 19900 อะค่ะ ก็ถือว่าราคาโอเครนะค่ะ แต่ทำออกมาแล้วชอบมากค่ะ ปลื้มมากกกกก

หลังทำแล้ว 1 เดือนนะค่ะ

เพื่อนๆ คิดว่า คางปิ๊กสวยไหมค่ะ ปิ๊กว่าดูธรรมชาติดีค่ะ ปิ๊กชอบ
ขอบคุณเพื่อนๆ ที่อ่านรีวิวปิีกจนจบนะค่ะ
#รักคนอ่าน ฮิ้ววววววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้