ดู: 944|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกดูมๆ จัด Allergan ประมาณ 400 CC. ไม่เล็กไม่ใหญ่ นมดีจากหมอกิตติศักดิ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อ ญา ค่ะ วันนี้ขอแชรืประสบการณ์ทำหน้าอกครั้งแรกในชีวิต

พื้นฐานหน้าอกเล็กมาก ไม่เป็นเต้าอ่ะค่ะ ทรมานใจมานานมาก จึงตัดสินใจเพิ่มความั่นใจ ความเป็นผู้หญิงให้มากขึ้น
ด้วยการเสริมหน้าอกกับหมอมีชื่อเสียง " นั่นคือ นายแพทย์กิตติศักดิ์ วิชาชัย "
ซึ่งท่านเป็นแพทย์เฉพาะทางและเรียนแพทย์มาถึง 12 ปี ยาวนานกว่าแพทย์ทั่วไปนะคะ
อีกทั้งประสบการณ์ที่ผ่านการทำศัลยกรรมหน้าอกก็มีเยอะ อีกด้วยค่ะ

ตอนที่ไปทำก็เลือกแบบมารตฐานค่ะ เป็นซิลิโคน เสริมหน้าอกอเมริกา(allergan) ราคา 75900
เสื้อชั้นในสำหรับผ่าตัด 2 ตัว 5000

อัยย่ะ ราคาเบาๆ ตัวเบาๆ แต่เอาเข้าจริงที่อื่นราคาอาจถูกกว่าแต่ไม่ได้รับการดูแลเท่าโรงพยาบาล
        การทำหน้าอกเป็นเรื่องใหญ่นะคะ ไม่ใช่เล็กๆ ต้องมีห้องผ่าตัดที่ดี ได้มารตฐาน มีความน่าเชื่อถือ
สถานที่นี้มีดารา เน็ตไอดอลทำมาก แต่ไม่ได้เปืดเผยทุกคน คุณหมอกิตติศักดิ์ทำหน้าอกเพียงท่านเดียวค่ะ
ท่านทำได้สวยจริง ทำทรงกลมให้คล้อยได้อย่างเป็นธรรมชาติมาก

16/01/59 ตรวจและถอดผ้าพันหน้าอก

ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์จะให้นอนดูอาการ 1 คืนนะคะ ซึ่งดีมาก ส่วนที่อื่นจะไม่ได้ให้นอน อันนั้นเสี่ยงค่ะ
ลองคิดดีๆนะคะ เพื่อตัวเราเอง
สวยมากๆเลย จขกท สูง หนักเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้