ดู: 661|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรง I Dol Nose ทรงฮิตที่ต้องมาทำที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ ทุกคน สวัสดีชาวดั้งโด่งๆ ี่คอยติดตามบอร์ด ศัลยกรรมแห่งนี้
ติดตามดูผลงานคนอื่นมามาก ถึงเวลาโชว์ของตัวเองบ้างแล้วล่ะ

จมูกเดิมเป็นทรงเล็กๆ ทู่ๆ ไม่ได้ใหญ่มาก ไม่ได้โด่งด้วย มันไม่เป็นทรง ไม่เป็นสัน
แล้ววันหนึ่งก็บ่นๆไปบ่นมา...........บ่นไปบ่นมาได้ทำจมูกที่เลอลักษร์เลย

ไม่ได้โทรจองด้วย....เข้าไปเลย บังเอิญได้ทำเลยฮาหนักมาก แต่ไม่ได้เลือกหมอนะ
พนักงานเลือกให้ หมอชื่อ กีรพรรดิ์ค่ะ

หมอทำได้แจ่มมาก ไม่ช้ำเลย 3 วันแล้ว

ลืมแนะนำตัว ชื่อเบียร์นะคะ เบียร์ทำมาได้ครบเดือนแล้ว จมูกโด่งเลยเฟี้ยวขึ้นมาก

คุณหมอน่ารักไม่ทำให้เกินเนื้อเรามาก ชอบค่ะรวมๆแล้ว ราคาที่ทำไม่ถูกไม่แพง 13900+ยา รวมยอด 14900 ค่ะ
เป็นโรงพยาบาลด้วย ปลอดภัยแน่นอน มีการรับประกันเริ่ดมาก
ธรรมชาติดีค่ะ
ทำโด่งมากๆ ไม่เกิน 2 ปี ปลายมักบางทะลุ ต้องไปแก้อีก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้