ดู: 5239|ตอบกลับ: 1

[ศัลยกรรมเกาหลี] ฉีดหน้าเงาแบบสาวเกาหลีกับหมอกวาง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าเป็นครั้งแรกที่เขียนรีวิว  ปกติจะเป็นผู้อ่าน^^
วันนี้ขอแชร์การทำหน้าใสหลังจากที่ไปฉีดมาให้ดูกันค่ะ
อันนี้เป็นภาพก่อนทำ

ก่อนทำ

ก่อนทำ

ปกติเรื่องความสวยความงามไม่เคยพลาด ดูแลตัวเองอยู่บ้าง
แต่ครั้งนี้ไม่ไหวจริงๆ รู้สึกแย่มากเพราะหลังสงกรานต์ที่ผ่านมา
แตกแดดเล่นน้ำ คือแทบจะย่างสด!!  แต่ก็อยากสนุกบ้าง^^

สุดท้ายก็ทุกข์ใจผิวหน้าเราไหม้ ลอก ดำ ต้องจัดการเร่งด่วนเพื่อกู้สภาพผิว!!
จึงแวะมาปรึกษาที่คลินิก เขาแนะนำ “โปรแกรมหน้าฉ่ำวาว สไตล์เกาหลี”
ซึ่งจะช่วยกู้ผิวสวย หน้าใส ให้ฟื้นคืนใน 3 วัน ด้วยการฉีดสาร Growth Factor บริสุทธิ์จากน้ำเลี้ยงสเต็มเซลล์
คำถามที่คิดอยู่ในใจ 555 หลังจากฟังเสร็จ จะทำได้จริงหรอ 3 วันเนี่ยนะ!? แต่ก็ลองทำดูค่ะ ดีกว่าหน้าไหม้แบบนี้

ตอนทำไม่ได้ทายาชาค่ะ  ใช้น้ำแข็งประคบในจุดที่ฉีด เราจึงรู้สึกชาก่อนฉีดค่ะ  แต่ก็มีเจ็บนิดหน่อยเหมือนมดกัดจิ๊บๆ
หลังทำ 1-2 วันจะรู้สึกปวดและบวมนิดหน่อยตรงจุดที่ฉีดค่ะ และจะค่อย ๆ หายไปเองค่า

อันนี้เป็นภาพหลังทำ 3 วันค่ะ
รู้สึกว่าผิวหน้าลื่นชุ่มชื้นขึ้นหลังทำได้ 1 วัน พอครบ 3 วัน รู้สึกผิวหน้าค่อยๆ ขาวใสขึ้นค่ะ^^

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 3 วัน

ข้างล่างเป็นภาพก่อนหลังทำ 1 เดือน หลังจากฉีดไปแล้ว 4 เข็มค่ะ
รู้สึกว่าผิวชุ่มชื้นขึ้น จากที่ผิวเคยแห้ง ๆ ดูกร้าน ๆ มีริ้วรอยก็ดูจางลง
อีกอย่างที่ปลื้มมากๆ คือเรื่องสิว รอยแผลเป็นจากสิวก็จางลงด้วย ผิวขาวใสชอบมากๆ
ที่สัมผัสได้อีกคือผิวเนียน รูขุมขนกระชับขึ้น สังเกตได้จากตอนแต่งหน้าต่างกะตอนก่อนทำมาก
ตอนนี้คนรอบข้างทักว่าไปทำไรมาผิวหน้าสวยและดูเด็กสดใสมีน้ำมีนวล 555

หลังทำ 1 เดือน

หลังทำ 1 เดือน

หลังจากรับบริการมาบอกได้เลยว่าผลที่ได้พอใจมาก เลิฟๆเลยค่ะ คุณหมอกวางใจดี การบริการดีค่ะ
เรารับบริการที่คลินิกนี้ค่ะ www.facebook.com/waleerataestheticclinic

วลีรัตน์คลินิก

วลีรัตน์คลินิก

หรือเพื่อน ๆ อยากได้รายละเอียดเพิ่มเติมก็ลองเข้าไปตามลิงก์นี้นะคะ
http://www.waleeratclinic.com/growth-factor-stem-cell/

โพสต์ 2016-4-25 17:10:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเงาแบบสาวเกาหลี ก็นน่าสนนะ
แต่ที่นี่ไทยแลนด์ ไม่ต้องฉีดก็เงาหนักมากแร้วป้ะ ฮืออออ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้