ดู: 5629|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ภารกิจพิชิตฝัน! เปลี่ยนผู้ชายปากหนาๆ ให้น่าจุ๊บยิ่งขึ้น >< ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ คร้าบบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonite เมื่อ 2016-4-23 17:36

สวัสดีครับผม
ชื่อไนซ์นะคร้าบบบ  วันนี้จะมีรีวิวประสบการณ์ทำปากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะครับ
ไนซ์ไปทำมาช่วงมกราคมครับ ตอนนี้แผลให้ดีละครับ เลยคิดว่ารีวิวให้เพื่อนๆดูกันดีกว่าๆ
ไนซ์ทำ 2 อย่างเลยครับ คือ ปากกระจับ และปากบาง ในครั้งเดียวเลยๆ
ปากกระจับเป็นการทำปากบน ราคาอยู่ที่ 13,900 บาทครับ
ส่วนปากบางจะเป็นปากล่างครับ ราคาอยู่ที่ 12,900 บาทครับ

.
..
...
....
.....

หลายคนถามว่า ทำไมไนซ์ต้องทำปากทั้ง 2 อย่างขนาดนั้น ไม่เจ็บตายเลยหรอ
โหยยยยย ก็ไปดูภาพก่อนทำสิครับ 555 เห็นแล้วจะอึ่ง ดูเลยๆๆ

เป็นไงครับ ยังสงสัยกันอยู่ป่าวนิ ว่าทำไมไนซ์ต้องทำ 2 อย่าง
เพราะพื้นฐานเป็นคนปากหนามากครับ เลยอยากเจ็บตัวครั้งเดียวไปเลย
ถามว่าตอนทำเจ็บไหม ก็ไม่นะครับ เพราะเค้าฉีดยาชาให้อยู่แล้วๆ
หลังทำออกมา ก็พักฟื้นที่นานเท่าไร ประมาณ 1เดือนก็เป๊ะแล้วครับ
แต่ต้องดูแลความสะอาดในช่วงแรกๆให้ดีๆ และพยายามทานอาหารอ่อนๆเข้าไว้

1 วันครับ

4 วันครับ

7 วันครับ

15 วันครับ

20 วันครับ

มาถึงตอนนี้จะบอกว่าพอใจกับริมฝีปากมากเลยครับ ได้ปากใหม่ที่ถูกใจและบางกว่าเดิมมากๆ
ใครที่จะทำปากกระจับ ปากปาก ไนซ์แนะนำที่ รพ.เลอลักษณ์เลย เค้าไม่ได้ดังแค่จมูกอย่างเดียวนะครับ
แต่ทำปากก็แจ่มด้วยเหมือนกัน ราคาเป็นมิตร คุณภาพสุดยอดจริงๆ คร้าบบบ

ปัจจุบันนะครับ
หล่อขึ้นเลย จ้า  ><
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-13 11:00:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าบบบบ
ทำที่เลอลักษณ์เหมือนกัน ไนซ์ทำกับคุณหมอท่านไหนคับ
เจ็บไหมค่ะ สนใจอยากทำปากบางเหมือนกัน เพราะทำจมูกกะที่นี้มา
หมออะไรอ่ะค่ะ อยากตัดปากด้วย
เจ็บไหมค่ะๆ รบกวนตอบหน่อยนา
คุณหมอไหมค่ะ จะเข้าไปทำอยู่พอดีเลยค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-18 14:31:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไนซ์ทำกับคุณหมอวีรวุฒิคร้าบบบบ

ขอโทษที่ตอบช้านะครับ เพิ่งเข้ามาดู มีอะไรสอบถามได้ครับๆ
แหมะ ปากจากเลอลักษณ์เหมือนกัน เราเพิ่ง 20 วัน คุณไนซ์เป็นไงมั่งค่ะ ตอนนี้เป๊ะยังจ้า
สวยค่ะ ไม่ทราบว่ากี่วันไหมถึงจะละลายหมด
ไหมละลายใช่ไหมค่ะ แล้วพักฟื้นนานไหมเอ่ย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-10 10:21:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับผม
ดูธรรมชาติมากค่ะ บางคนบางแปลกๆ อันนี้สวยนะ
น่าจุ๊บจริ๊งๆ
แผลเหมือนน่ากลัว แต่พอเสร็จแล้วสวยมากๆ
เจ็บไหมครับ ทานอาหารอ่อนๆกี่วันอะครับ
ดูดีขึ้นค่ะ สนใจทำปากเหมือนกัน เพิ่งทำคางที่นี้มา
ตอนแรกเข้ามาดูเพราะอยากเห็นปากกระจับผู้ชาย แต่ของคุณทำมาแล้ว ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ สุดยอด
ดีค่ะ ธรรมชาติมากเลย ดูผู้ชายๆคงเพราะไม่บางเกินไป
อยากเห็นปจบ มากๆ แต่ปากสวยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้