ดู: 635|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกนะจ้ะ สั้นๆเน้นรูป^_^สวยขึ้นบอกเลย

[คัดลอกลิงก์]
เดิมเป็นคนมีจมูกอยู่บ้างคะ ปลายจมูกมนแต่ดั้งเล็ก

อยากเสริมจมูก ปรึกษาเพื่อนๆแนะนำ" ที่ยันฮี หมอวิสวัท "เลยจัดไปค่ะตามคำแนะนำเพื่อน เพราะตัวเราเองจัดฟันที่ยันฮีอยู่แล้ว ด้วยความที่เป็นโรคพยาบาลและเราก็ เคยชินที่ยันฮี

เลือกซีลีโคนมาตรฐานค่ะ

ทรงจมูก บอกหมอว่าอยากได้แบบ นาตาลีพอตแมน กับคีร่าที่เป็นนางเอกไพเรตออฟคาริบเบียน555 แต่หมอบอกจมูกเราสั้น เลยตกลงกับหมอว่าทำแบบไหนก็ได้ที่ให้เข้ากับหน้าแล้วอยู่กับเราไปตลอด แต่ขอเน้นโด่งสันสวย ...

5วันเต็มๆกับการอยู่แต่ในห้อง หน้าสดไร้การแต่งรูปแต่งหน้า555
การดูแลตัวเองก็ปกติ งดของหมักดองเผ็ดจัดอาหารทะเล แต่ไข่เรากินค่ะทุกวัน
วันที่6ก็ไปทำงานได้แล้ว แต่เดินเหินระวัง

ต่อไปเป็นภาพหลังทำ10วันค่ะ
แต่งหน้าแล้วอิอิ

ทรงจมูกที่ได้ก็ไม่รู้ทรงไหนแต่คิดว่าสวยขึ้น 55
โดยรวมถือว่าพอใจค่ะ สักสองเดือนถึงจะเริ่มเข้าที่กว่านี้ ^_^ ฟินละ

จัดฟันที่ยันฮีราคาเท่าไหร่หรอคะ? และทำจมูกทำไหร่เอ่ย?
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-24 06:56:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Appyluny เมื่อ 2016-4-24 07:03

จัดฟัน 45000 หมอปราณี
ทำจมูก 15000 หมอวิทวัส

ค่า

^_^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-24 07:04:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุนค่า^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้