ดู: 767|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแหมบๆ สวยด้วยซิลิโคนทรง Pricess Nose มันเริ่ดม๊ากก

[คัดลอกลิงก์]
        ฮาโหลลลล 2 โล 50 ............................................

ชื่อ เบล ค่ะ เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่อยากดั้งโด่งมาก แบบฝรั่งสิชอบบบ
ถ้าไม่ได้มีมาแต่เกิด โทรหาหมอเลยดีกว่า  ทำดั้งไปเลยเอาเด็ดๆ

จะสวยตอนไหนไม่สำคัญ ขอแค่สวยก็พอ สวยกว่าตอนที่ไม่สวยอ่ะ
เราทำกับหมอ ชื่อ ปวลินท์ ไม่ได้เลือกเองพนักงานโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลือกให้
เราเลือกทรงและซิลิโคนเองเป็นทรงเจ้าหญิง โด่ง พุ่ง บิดได้

ทรงที่ใครเห็นแล้วต้องชอบเชื่อสิ!!!!

ไม่ได้อยากอวย รพ. แต่โรงพยาบาลสวย ชิคๆ
คนที่มาทำที่นี่เยอะอยู่ค่ะ สะอาด ปลอดภัย ดูดีทีเดียว ไม่เหมือน รพ.
พนักงงานพูดดีค่ะ หมอก็น่ารักดี ความเชื่อมั่นให้ร้อยเปอเซนต์เลย

[attachimg]343563[/attachi
ราคาที่นี่ไม่ได้แพงมากค่ะ ถูกกว่าคลินิคอีกนะ

เราทำไป 25900+1000 = 26900 บาทค่ะ

พอทำจมุกมาเนี่ย!!!!หนุ่มๆ เพื่อนๆ ชมกันเพียบ เป็นธรรมดาที่รู้สึกดี
มีความมั่นใจมากกว่าเดิมเยอะ

ใครสนใจติดต่อที่เบอร์ 02-888-2888
หรือมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ หรือสอบถามทางเฟสบุ๊ก และอย่าลืมดูรีวิวสวยๆที่เว็บดั้งโด่งนะคะ

บายๆๆขอให้โชคดีสำหรับคนที่อยากสวยเหมือนเราค่ะ
มันเบี้ยวๆ หน่อยมั๊ยคะ
หรือตาเราไม่ดี 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้