ดู: 4392|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกสำหรับคนอายุ40+ เลือกทรงไหนให้เข้ากับวัยและอายุ by Maxi clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tristan เมื่อ 2016-4-22 22:39

รีวิวเสริมจมูกสำหรับคนอายุ40+ เลือกทรงจมูกแบบไหนให้เข้ากับวัย และอายุ by Maxi clinic

สวัสดีค่ะน้องๆ ของเรียกตัวเองพี่ละกัน เพราะดูจากระทู้ที่มีแต่สาวๆ วัยรุ่นวันเรียนกันทั้งนั้น ไม่เหมือนพี่ที่เกิดก่อนตั้ง40+ แล้วยังจะมาทำรีวงรีวิวอะไร
คือว่า……..ก็มีแต่ทรงที่โด่ง พุ่งแรงกันทั้งนั้น ไอ้พี่ก็มีอายุมากพอควร แต่ก็อยากจะสวยเหมือนน้องละค่ะ แต่ถ้าจะให้เอาทรงที่ทำๆกันแบบนั้นนะ ก็ไม่กล้า กลัวจะไม่เข้ากับหน้าแบบพี่ 55555 เกรงใจรอยตีนกามัน  55555

เอาเป็นว่า ไปดูผลงานคุณหมอท่านนี้เลยละกัน ด้วยตัวพี่เองที่มีการมีงานทำแล้ว จะลางานเป็นสิบๆวันก็คงต้องโดนไล่ออกเป็นแน่  จากเว็บไซคดั้งโด่งที่มีริวิวมากมายของคุณหมอ คณิต Maxi clinic ค่ะ และจากมีคนที่รู้จักไปทำมาแล้วไม่ค่อยช้ำและเขียวมา 4 วันสามารถไปทำงานได้เลย และอีกอย่างอาจรู้สึกว่า คุณหมอคณิต ท่านไม่ค่อยทำโด่งมากทำแล้วok เหมาะกับใบหน้าดูๆจากรีวิวที่ได้อ่าน  เข้าไปปรึกษาและตัดสินใจเสริมเลยค่ะ ไม่ได้ปรึกษาหลายหมออะไร บ้านอยู่แถวสนามบินดอนเมือง ใกล้เจ๊เล็งด้วย ไปมาง่าย คิดว่ามีปัญหาจะได้ไม่ลำบาก

ส่วนตัวพี่เองไม่ได้มีแบบหรือรูปดาราที่อยากให้ทำเหมือนอะไร แค่ปรึกษาหมอ ขอแบบโด่งพอดีๆ  เข้ากับหน้า สมวัย สมอายุ เป็นพอค่ะ  หลังเสริมกลับบ้านประคบน้ำแข็งปกติ  จากรูปที่ตั้งใจเก็บไว้ให้เพื่อนๆดู ไม่มีเขียวช้ำ บวมนิดน้อย  เพื่อนๆก็คิดว่าอำเล่น เพราะรูปไม่มีความเปลี่ยนแปลงเหมือนคนอื่นๆที่เสริมแล้วจะเขียววมากกกกก

หลังแกะพลาสเตอร์ออก เห็นชัดเจนค่ะว่าเปลี่ยน “พี่ชอบ”  พูดได้ทำเดียว มีความช้ำยังหลงเหลือให้เห็น คนรอบข้างทักว่าเข้ากับหน้าดี มีมุมที่หัวตา ดูไม่หลอก

พี่ลางานได้ไม่มาก หลังทำวันที่ 7สามารถไปทำงานได้เลย แต่งหน้าทับบ้าง ใส่ที่ปิดปากบ้าง ช่วยอำพางตัว แต่จริงๆแล้ว วันที่5 ก็ไปได้แล้วแหละ พอหยุดติดกันเยอะๆเลยขี้เกลียดยาวว

เดี๋ยวนี้กลายเป็นคนที่ต้องหันข้าง45 องศา คุยกับเพื่อนละ เพราะรู้สึกว่าเป็นมุมโปรด มุมเกิดของพี่เลย หน้าดูมีอะไรๆขึ้นเยอะเลย

สุดท้ายแล้วค่ะ ขอบคุณคุณ หมอคณิต MAXi Cosmetic Surgery       
ตั้งใจเขียนรีวิวนี้ขอบคุณหมอ และคงจะเป็นอีกทางเลือกหนึ่งสำหรับคนที่มีอายุเยอะนิดหนึ่งแต่อยากจะมีจมูกสวยๆเข้ากับหน้า ยังไม่มีแบบที่ชอบ หมอที่ถูกใจ  รับประกันความถูกใจ100%จ้า

โพสต์ 2016-4-22 23:14:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ดูไม่เหมือน 40+ เลยค่ะ
โพสต์ 2016-4-23 04:51:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆ ค่ะ ผิวหน้าดีมากๆด้วย ไม่อยากเชื่อเลยว่า 40 ดูหยั่งกะอายุ 25
ไม่ทราบว่าผิวหน้าได้ฉีดหรือทำอย่างอื่นด้วยมั๊ยคะ
เราอายุ 30 แต่หน้าแก่มากๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-23 23:01:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mkii ตอบกลับเมื่อ 2016-4-22 23:14
สวยค่ะ ดูไม่เหมือน 40+ เลยค่ะ

พี่ดีใจที่มีคนชมแบบนี่ ตอนแรกจะบอกอายุแค่30+  กลัวจะโดนด่าว่าแอ๊บ 5555
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-23 23:03:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tristan เมื่อ 2016-4-23 23:04
hellobeautiful ตอบกลับเมื่อ 2016-4-23 04:51
สวยมากๆ ค่ะ ผิวหน้าดีมากๆด้วย ไม่อยากเชื่อเลยว่า 40 ด ...

25 ก็อ่อนไปค่า ยอมรับ40ยังพยายามสวย แต่เอาแบบพอดีตามวัยค่ะ มีทำเลเซอร์ บ้าง ฉีดบ้างตามโปรโมชั่น
โพสต์ 2016-4-24 19:35:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วทรงที่ทำทรงอะไรค่ะ ซิลิโคนของอะไรค่ะ ดํไม่โด่งมากแต่เข้ากับหน้าดี  แต่มุม45องศา ต้องบอกว่าสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้