ดู: 685|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าเปลี่ยนเพราะเพิ่งไปอัพจมูกมาใหม่กับหมอสิทธิชัย รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ung_Lunla01 เมื่อ 2016-4-18 22:49

สวัสคร้าาา เราชื่ออังนะ เราอยากมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกมาจ้าาาา บอกก่อนเลยนะ เราไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรมาก่อนเลย ทำให้มีความกังวลมากๆ กลัวด้วยแหละ แต่ได้เพื่อนแนะนำให่มาทำที่นี้ มีหมดเก่งๆเยอะเลย เราก้เลยลองโทรปรึกษา ว้าว !!! เจ้าหน้าที่พุดเพราะเชียว ความประทับใจแรก เราทำกับคุณหมอสิทธิชัย ทรงซิลิโคนก็ Idol nose เน้นโด่งๆ จ้า เพราะเราไม่ค่อยมีดั้งเท่าไร ฮ่าๆ เขิลนิดๆ แต่ก็อย่างเขาว่ากันว่า ทำบุญสวยชาติหน้าทำศัลยกรรมสวยนี้ ฮ่าๆ แหม่ .... ชาติหน้าจะเป็นอะไรยังไม่รู้เลยอะเนอะ รู้แค่ตอนนี้ขอสวยไว้ก่อนจิงไหมค่ะเพื่อนๆ อ้อ !!! เพื่อนๆ คงอยากรู้เรื่องราคา เราทำมาราคา 13900 จ้าาาาาา ราคาก็สวยไปอีก สวยแบบใสๆค่ะ มาดูรูปกันดีกว่า คนไทยไม่อ่านเยอะเนอะ อิอิ :)

วันแรกของการทำจมูก ตึงๆนะ แหม่... มีซ้ำนิดหน่อย แบบว่าเราเป็นคนซ้ำง่ายอยู่แล้ว

วันที่ 3 ล่ะคร้าฟ ดูกันๆ

บร๊ะ !!! วันที่ 5 แกะพลาสเตอร์ออกล่ะ

วันที่ 7 เห้ย เริ่มมีคนชม ดีใจจุง ผ่านช่วงที่กลัวที่สุดไปได้

วันที่ 15 ปลอดภัยล่ะ ออกมาสวยไม่เบี้ยวไม่เอียง สบายใจ ขอบคุณคุณหมอคร้าฟฟฟ

วันที่ 20 เซ็กซี่หน่อย

ครบ 1 เดือน แต่เพื่อนบอกว่าจะยังไม่รัดแกน ต้องรอเวลาอีก แต่เราว่าก็เริ่มสวยขึ้นแล้วนะ เห็นทรงชัดดี สวยดูธรรมชาติด้วย

มีภาพเปรียบเทียบก่อนและหลังด้วยจ้า ดูเอาๆ ค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนนะค่ะ กระทู้แรก เขียนไม่ค่อยเป็นแต่อยากรีวิว
ติ ชม กันได้นะค่ะ
เราก็ศึกษาดูๆ เอาจากรีวิวนี้แหละ ก็อยากให้เพื่อนดูรีวิวของเราเพื่อการตัดสินใจของเพื่อนๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้