ดู: 1265|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนไปไม่เหมือนคนเก่า ><" ขอบพระคุณ Princess Nose งามๆ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์คร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อติ๊กนะคะ วันนี้จะมารีวิวจมูกจาก รพ.เลอลักษณ์ให้ชมกันค่ะ
ติ๊กทำมาช่วงต้นเดือนกุมภาพันธ์ที่ผ่านมาค่ะ ตอนนี้จมูกเริ่มเข้าที่ดีแล้ว เลยเอาลองมารีวิวให้ชมกัน เผื่อใครที่สนใจก็ไปทำได้นะค่ะ เพราะ ที่นี้เค้าทำสวยจริงๆ ซึ่งก่อนตัดสินใจทำจมูก ติ๊กก็พอจะมีดั้งอยู่บ้าง แต่ก็น้อยมากๆ เลยหาๆข้อมูลดูว่าจะทำที่ไหนดี สุดท้ายเลือกเลอลักษณ์ค่ะ เพราะคุ้มค่าลงตัวกับติ๊กมากที่สุด ทั้งราคา สถานที่และผลงานตามรีวิวต่างๆ ด้วยรูปทรง Princess Nose เก๋ๆ ที่เค้าจำกัดความว่า จะทำให้เรามีจมูกสวยราวเจ้าหญิงเลยทีเดียวค่า

ก่อนทำจมูกค่ะ อย่างที่บอกว่าไม่มีสันดั้งเลย และปีกจมูกแอบใหญ่ด้วยค่ะ ความจริงติ๊กอยากจะตัดปีกด้วย แต่คุณหมอเบรกไว้ก่อน ว่าลองดูก่อน เพราะ เสริมแล้วน่าจะเป๊ะมากขึ้น (บอกละที่นี้เค้าดีจริงๆ อะไรดีคุณหมอก็ว่าดี ไม่ Hard Sales ใส่ค่ะ น่าร้ากกก)

ทำมาวันแรกค่ะ คิดว่าจะบวมเป็นเอเลี่ยนซะล่ะ ที่ไหนได้ ไม่ช้ำเลยเรา โล่งค่ะๆๆ และที่สำคัญไม่เจ็บเลย ตึงๆนิดหน่อยเอง ติ๊กก็กินน้ำใบบัวบก+พักผ่อนเยอะๆช่วยเอา ได้ผลจริงๆ

วันที่ 3 ล่ะค่ะ อะไรยังไง ไม่ช้ำเลยยยย สบายมากค่ะ ออกมาทำงานแล้วจ้าๆ

1 อาทิตย์ผ่านไป จมูกเริ่มหายตึงล่ะคะ ทุกอย่างเริ่มเข้าที่ เข้าทางมากยิ่งขึ้น พอใจไหม บอกเลยว่ามากที่สุดค่ะ ได้สมใจจริงค่ะ กราบคุณหมองามๆๆๆ

20 วันผ่านไป ทุกคนเริ่มชมกันแล้วค่ะ ว่าเข้ากับหน้าติ๊กมาก คนเริ่มถามทำที่ไหนๆๆๆ ก็บอกไปเลยค่า เลอลักษณ์ ค่ะๆๆๆ เพื่อนๆเริ่มไปจองคิวกันใหญ่เลย อิอิ

ปัจจุบันล่ะค่ะ พอใจมากกับจมูกที่ทำมา ไม่มีปัญหาเบี้ยวเอียง อะไรทั้งนั้นค่ะ สบายใจหายห่วง ตัดสินใจไม่ผิดเลยจริงๆ ที่ทำที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ
ปังค่ะ ทำที่นี้เหมือนกัน ตอนนี้จมูกสวยมาก
สวยจริงค่ะที่นี้
ทำกับคุณหม่อท่านไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้