ดู: 2775|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เอเมดเนรมิตจมูกใหม่ปลื๊มปลื้มมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อน-หลังทำ

สวัสดีจ้า ชื่อหวาน เนี่ยเราจะมารีวิวทำจมูกครั้งแรก อิอิ ส่วนตัวหวานว่าจมูกมันไม่ค่อยเท่ากัน อยากให้จมูกปลายมันดูโด่งๆ ดูเป็นทรง แบบสโลปๆหน่อย จริงๆคิดจะทำนานละแต่หาคลินิกที่ถูกใจไม่ได้ละพอมาเจอเอเมดก็เลยลองดูภาพรีวิวเห็นอันเก่าๆในเฟส จมูกคือสวยมาก เลยลองแชทเฟสมาถามที่เพจ เห็นเค้าเรียกมาดามๆหวานก็เอ้อออมาดามแบบปากจัดอ่ะ แต่ก้ให้มาดามดูจมูกหวานนะ sheก้แบบจิกกัดละแนะนำให้หวานทำจมูก+ไอเฟลทิปไปด้วย ก็ตกลงปลงใจว่าจะทำกะที่นี่ ละโอนตังจองคิวไว้ตั้งแต่ปลายปี2558 กว่าจะได้ทำนานมากกกกหวานก็อยากจะรีบสวย แต่คนเยอะมากต้องรอคิว

พอถึงวันที่มาทำช่วงมค.นี่แหล่ะ ก็มาจากบ้านที่ต่างจังหวัดแต่เช้า ก็มารอหมอ ละเข้าไปคุยว่าหวานอยากได้จมูกแบบไหน ตอนทำก็เปลี่ยนชุดไรเสร็จนอนรอหมอทำ หมอก็เอาเข็มฉีดยาชาแหล่ะมาฉีดตรงปลายงี้ ตรงสันจมูกงี้ โอ้โหสุดคำบรรยายตอนโดนฉีดยา ละไม่นานยาก็ออกฤทธิ์ หมอก็เหลาซิลิโคนละมาทาบกับจมูกหวาน หลังจากนั้นก็เหมือนน่าจะเอามีดมากรีดมั๊ง แต่โดนยาชาอยู่ไงเลยไม่เจ็บ ผ่านไปหมอก็ยัดซิลิโคนเข้าละจับๆ เสร็จละก็เย็บแผลเป็นอันเสร็จพิธี ละพอออกจากห้องผ่าตัดพนักงานก็บอกว่าเนี่ยจมูกนี่รับประกัน90วันด้วย อ่ะอย่ารอช้า ดูรูปกันเลย

กลั้นใจลงรูปก่อนทำเลยยยเมื่อก่อนนี่จมูกไม่ค่อยโออ่ะ

ช่วงสัปดาห์แรกที่ติดพลาสเตอร์จ้า

หันข้างเป็นไงบ้าง จมูกสโลป ปลายเชิ่ดด้วยยย

รวมรูปหลังทำจ้ะ
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
สวยมากเรยค่ะ ทำกับคุณหมออะไรค่ะ
จมูกเชิดดีค่ะ เก๋ๆ
ปลายจมูกเชิดดีสวยคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-11 16:13:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
IGameZa ตอบกลับเมื่อ 2016-4-18 16:13
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย

ขอบคุณค่าา
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-11 16:14:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กิติพร ตอบกลับเมื่อ 2016-4-18 16:16
สวยมากเรยค่ะ ทำกับคุณหมออะไรค่ะ

ทำกับคุณหมอที่เอเมดคลีนิกค่ะ คุณหมอที่นี่เป็นหมอศัลโดยตรงค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-11 16:14:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กิติพร ตอบกลับเมื่อ 2016-4-18 16:16

ทำกับคุณหมอที่เอเมดคลีนิกค่ะ คุณหมอที่นี่เป็นหมอศัลโดยตรงค่ะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-17 15:33:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณนะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-17 15:33:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่า
ราคาเท่าไหร่คะ
มุมข้างสวยจ้า
สวยงาม ตามท้องเรื่อง
ปลายเชิดสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้