ดู: 1775|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] luxury Tear Drop เสริมจมูกทรงหยดน้ำกับหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ...................ชื่อเปรี้ยวนะคะ
วันนี้จะมารีวิวเกี่ยวกับการทำจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะทำเทคนิคพิเศษกับคุณหมอ กิตติศักดิ์ หมอพรีเมี่ยมค่ะ
ราคาที่ทำ 39,900 ค่ะ ทรงนี้จมูกจะมีหยดน้ำและใช้ซิลิโคนแบบพิเศษด้วย
ที่ตัดสินใจทำกับหมอท่านนี้ เพราะหมอเก่งมาก  หมอพรีเมี่ยม  ฝีมือดีมาก

จมูกก่อนทำเนื้อน้อย เนื้อบางมาก ผิวบาง แต่อยากลองทำ เลยเลือกทำกับหมอพรีเมี่ยมค่ะ
ตอนแรกที่ทำก็ต้องจองคิวละคะ  รอนัดวันที่เข้าไปทำ จากนั้นก็ไปจัดการเลือกซิลิโคนเราก็บอกทำทรงหยดน้ำ
ก็ไปจ่ายตัง รับยา ก็รอขึ้นเตียงผ่า พยาบาลก็มาฉีดยาสลบให้ ตื่นมาสวยแล้ว
กลับบ้านได้

ทำกับหมอกิตติศักดิ์ไม่ช้ำไม่บวม ไม่มีปัญหาเลยค่ะ

การทำจมูกจะว่าเรื่องเล็กก็เล็ก จะเรื่องใหญ่ก็ใหญ่  เอาที่ไม่เสี่ยงดีกว่า  แบบเอาที่มั่นใจ
ทำที่โรงพยาบาลเครื่องมือ หมอ การรับประกันเพียบพร้อม มีปัญหาอะไรก็คุยได้  
จมูกพอผ่านไปสองอาทิตย์ เข้าที่เข้าทางดีมากค่ะ

ไม่มีปัญหาเลย ใครๆก็ทัก ยังแนะนำให้เพื่อนมาทำที่นี่ด้วยกัน
เพื่อนก็จองมาทำกันเยอะเลย  สวยกันถ้วนหน้า

กำลังไปทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ แบบเทคนิคพิเศษเกมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่ามีรูปก่อนทำบ้างไหมค่ะ อยากเห็นจังเลยค่ะ เนื้อจมูกน้อยเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้