ดู: 3890|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เงินเก็บ 25,000 กับดั้งงามๆ ที่เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าเพื่อนๆที่น่ารักทุกคน เราจะเข้ามาแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมครั้งแรก!!! ที่จะต้องเก็บหอมรอบริบมากว่า 1 ปีเพื่อจะทำศัลยกรรม ซึ่งได้ประมาณ 25,000 บาท อย่างแรกที่คิดจะทำเลยคือ “จมูก” จากนั้นโฟกัสรีวิวจมูกอย่างเดียวเลยจ้า ทำจมูกที่ไหนดี ทำจมูกที่ไหนสวย ทำจมูกราคาประหยัด เลือกไม่ถูกจิงๆ แบบเซฟข้อมูลจนเต็มคลังภาพในโทรศัพท์ไปหมด 555+ จนได้ที่หนึ่งซึ่งตอบโจทย์เราได้ คือ อยากได้จมูกพุ่งๆ แต่กลัวทะลุ โดยที่นี่เขาเคลมไว้ว่า ‘จมูกพุ่งแต่ไม่ทะลุ ด้วยเทคนิคพิเศษ “ไอเฟลทิป” ตอนแรกก็ไม่เชื่อนะ เลยลองหาข้อมูลไอ้เจ้านี้และอ่านรีวิวเยอะๆ จึงทำให้ตัดสินใจทำที่นี่หล่ะกัน เอารูปก่อนทำ-หลังทำ มาให้เพื่อนๆดูกันก่อน จะบอกว่าต่างกันกันอย่างชัดเจน

----คนเดียวกันนะ--^^--

อันนี้เป็นรูปก่อนทำนะ

เราเลยโทร.ไปปรึกษาเค้าดู แต่ติดยากมาก แต่ก็ให้ข้อมูลดีนะ ที่ดีไปกว่านั้นคือช่วงนั้นเค้าจัดโปร.พอดีประมาณ 21,000 บาทมั้งที่ตัดสินใจจอง เพราะอยู่ในงบนี้แหละ

วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ เค้าแนะนำดี ทำตามเนื้อจมูกเราไม่ได้ทำตามใจเรา เค้าคงเน้นปลอดภัยมั้ง (ในค.คิดเรานะ) โดยก่อนที่เราจะเข้าไปทำ งดอาหารเสริมทุกชนิด กินน้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบกอัดมาให้เยอะที่สุด กลัวบวม กลัวช้ำอิอิ

พอถึงวันนัดเท่านั้นแหละ! ใจนี่กล้าๆกลัวๆ สั่นๆ เลยค่า แต่เรารอคอยมาเกือบ 1 ปีเพื่อที่จะทำจมูก ฉะนั้นแล้วพุ่งเลยค่า พอทำเสร็จก็รู้สึกโอเคมากๆ เลย ไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยช้ำ ไม่รู้ว่าตอนทำหมอมือเบาหรือเปล่า แต่ที่รู้ๆเจ็บมากตอนฉีดยาชา ก่อนกลับก็รับยาทั้งกินและทา แถมพี่เค้าบอกอีกว่า “ทางเอเมดคลินิกรับประกัน 90 วันหลังทำนะจ๊ะ”  มาดูกันว่าหน้าปอจะเปลี่ยนไปขนาดไหน

ช่วง 1-3 วันแรกมันบวมจิงจังอ่ะ พอวันที่ 3 โห้บวมสุดๆเลยอ่ะ แต่ใช้วิธีการประคบเย็น กินยาเอา แต่พอหลังจากนั้นก็ไม่ค่อยบวม ไม่ค่อยช้ำเลยค่า คือมันดีมาก ส่วนตัวนอนล็อกคอทุกคืน ไม่แคะ ไม่แกะจมูก กินยาตามหมอสั่งจนหมด ประคบเย็นบริเวณหน้าผาก มันก็ค่อยๆ ดีขึ้นเรื่อยๆ ทุกวัน แถมรูปทรงก็ถูกใจที่สุด มาอัพเดตรูปกันต่อดีกว่าค่า...

ผ่านไป 1 สัปดาห์แล้ว คือชอบมากอ่ะ มันทั้งโด่ง พุ่ง ปังดั่งใจสุดๆ อ่ะ คือทรงก็สวย เจ็บก็น้อย คือแค่ 7 วันสามารถแต่งหน้าไปทำงานแล้ว มาดูรูปต่อดีกว่า...

14 วันแล้ว มันยิ่งเห็นชัดมากขึ้น แถมซิลิโคนของที่นี่นิ่มมาก บิดได้ด้วยไม่เป็นอันตราย ตั้งแต่มีจมูกรู้สึกว่าแต่งหน้าง่ายขึ้น แถมหน้าสวยขึ้นมาก ไม่แบนราบเหมือนแต่ก่อนแล้วจ้า

เราคิดว่าการทำศัลยกรรมไม่ใช่สิ่งที่น่ากลัวนะ แต่เป็นการปรับเปลี่ยนหน้าตาให้ดีขึ้น เสริมความมั่นใจให้ตัวเอง สำหรับเพื่อนคนไหนที่กำลังมองหาที่ทำจมูกโด่งๆ แต่กลัวทะลุ เราขอแนะนำที่นี่นะ รับรองพุ่งสมใจ และเห็นว่ามีหลายสาขาด้วย ใครสนใจลองโทร.ไปหาดูนะ เรามาดูปัจจุบันกันดีกว่า

แสดงความคิดเห็น

สวยมากคะ เปลี่ยนเเปลงจริงๆ  โพสต์ 2016-4-8 15:46
มองด้านหน้าดูมีสันสวยเลยค่ะ
ดูมีสันจมูกมากๆเลย
เหมือนจมูกดูยาวขึ้นเลย
รอดูภาพอัพเดตนะ
รูปใส่หมวกสวยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-6 18:01:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่าาาา
สวยค่าา รอดูรุปเพิ่มน้าา
ไอเฟลทิปคืออะไรหรอค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลย สวยขึ้นเยอะมากอ่ะ
สวยกว่าเดิมอีก
สวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-26 14:26:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Vethelot1 ตอบกลับเมื่อ 2016-6-15 17:38
ไอเฟลทิปคืออะไรหรอค่ะ

้ค่าบอกว่ามันเป็นเนื้อเยื่อเทียม ที่เอามะช่วยเรื่องกันทะลุอ่ะ
ราคา 25,000บาทเองหรอค่ะ ดูถูกว่าหลายๆที่จัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้