ดู: 3770|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตกับ ดีมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมชื่อคิว นะครับ วันนี้จะมารีวิว จมูก ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตเลยนะครับ ใช้เวลาในการศึกษาและหาข้อมูล อยู่นานมาก ดูมาหลายที่ และสุดท้ายก็ตัดสินใจมาทำที่ ดีมอร์ คลินิค ทำกับคุณหมอ ตุ๊ก ปาลิดา คุณหมอและผู้ช่วยทุกคนใจดีมาก อยากได้แบบไหน ทรงไหน สามารถบอกได้เลย อันนี้ของผม เป็นคนน้อยจมูกเยอะ ตอนนั้นยังไม่ได้ตัดสินใจตัดปีก แต่เร็วๆนี้กำลังจะไปตัดกับคุณหมอครับ

มาดูรูปแรก อันนี้ ก่อนทำนะครับ

[img][/img]

มาละครับ วันแรก หลังทำ ดูออกบวมๆนิดหน่อย หมอมือเบามาก ทำจนกว่าจะดี ไม่ได้ทำแบบขอไปที เก็บรายละเอียดดีมากครับ

[img][/img]

วันที่ 3 ครับ

[img][/img]

มากลางทางล่ะครับ วันที่ 7

[img][/img]

มาละครับ วันที่รอ วันตัดไหมนั้นเอง

[img][/img]

ส่วนนี้ ปัจจุบันครับ

[img][/img]

1458610831613.jpg (282.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

คุณคิวใช้ซิลิโคนอะไร ทำมาเท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

สิริโคน เมกาครับ นิ่มบิดได้ ตอนนั้นของผมราคาโปร 20000 ครับ  โพสต์ 2016-4-5 15:38
หล่อจัง ขอไลน์ไปปรึกษาได้ไหมค่ะ ??

ทรงจมูกสวย ทำเท่าไหร่ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-6 08:34:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sugarrose ตอบกลับเมื่อ 2016-4-5 17:47
หล่อจัง ขอไลน์ไปปรึกษาได้ไหมค่ะ ??

จะดีหรอคับ แม่ดุนะ 5555
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-6 08:35:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pafan28 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-5 18:26
ทรงจมูกสวย ทำเท่าไหร่ค่ะ

ตอนนั้น ผมทำราคาโปร 20,000 ครับ
หล่อจุง^^ ตอนนี้โปรโมชะ่นมั้ยค่ะ
ทรงจมูกรับกับหน้ามากครับคุณคิวก่อนไปทำจองคิวนานมั้ยคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-11 19:58:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่นานเลยครับ ผมเป็นทหารเวลากลับบ้านก็ไม่แน่นอน อ้อนๆขอพี่เค้าว่าขอไวสุดๆ ก็จัดให้เลยครับ
มีเบอร์โทรคลินิกมั้ยครับ กำลังหาข้อมูลพอดี
ตอนนี้กำลังหาข้อมูลทำอยู่ค่ะ คลินิกนี้เค้าดูแลลูกค้าเป็นยังไงบ้างคะ คือกลัวมากค่ะไม่เคยทำมาก่อน
หน้าเปลี่ยนเรย เจ็บมากไหมค่ะตอนทำ
เสริมใหม่หรือแก้. เราเสริมมาจากที่อื่นอ่ะเบี้ยว ที่นี่รับแก้ไหมอ่ะ
ได้ตะไบฮัมไหมครับ
ตอนนี้ยังมีโปรมั้ยคะ อยากทำบ้างจัง ศึกษามานานแล้วเค้าบอกว่าที่นี่บริการดี ดูแลลูกค้าดีมากใช่ปะคะ
หล่อมากคร้าบบ ตอนนี้มีโปรโมชั่นมั้ยครับผมสนใจมีเบอร์ติดต่อมั้ยครับ
หล่อมาก ตอนนี้หาข้อมูลให้แฟนอยู่ ราคายังไง ซิลิโคนบิดได้ไหม
อัพตอนนี้มาให้ดูหน่อยค่ะ จมูกเป็นยังไงบ้างคะ
หน้าเปลี่ยนเรยค่ะ. ดูดีขึ้นมาก
แต่บวมกี่วันค่ะ
หล่อมากคร้าบ นึกว่าดาราเกาหลีสอบถามคับ ทำมาจากที่อื่นเบี้ยวที่นี่รับแก้มั้ย ทำแล้วรับประกันมั้ยคับ
ได้ตัดปีกมั้ยคับ
หล่อขึ้นมากเรย เปลี่ยนไปเรยอ่ะ
ผมว่าคุณหล่อขึ้นนะคับ ทรงจมูกเข้ากับหน้าเรยพักฟึ้นนานมั้ยผมลางานได้น้อยสนใจจะทำที่นี่อยุ่เหมือนกันกำลังศึกษาข้อมูลคับ
ทรงธรรมชาติมากเลยค่ะ.

เข้ากับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้