ดู: 896|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวน้องนม 2 เดือน กำลังสวย บึ้ม ใครทำแล้ว/ยังไม่ทำมาแชร์กันเลยจ้า

[คัดลอกลิงก์]

ดีค่ะ วันนี้อยากรีวิวน้องนมของตัวเองไว้ กะว่าจะเก็บเป็นประวัติไปเรื่อยๆ ตั้งใจจะรีวิวตอนเข้าที่ดี (เดือนที่สาม)

แต่ว่าเราโชคดีที่ร่างกาย ปรับสภาพกับซิลิโคนได้เร็ว บวกกับดูแลตัวเอง และคุณหมอเก่งมากๆ น้องนมเรา สองเดือนก็เข้าที่โอเลย

รายละเอียดก่อนทำ ก็มีหารีวิว สอบถามจากคนที่เคยทำ ถามกับเจ้าหน้าที่ ปรึกษาคุณหมอ ทั่วๆไป

ตัดสินใจมาทำที่ absolute clinic กับคุณหมอชาติชาย เพราะส่วนตัวอยากได้ไซส์ใหญ่นิดนึง

แล้วคุณหมอมีชื่อเสียงทำหน้าอกสวยๆ ให้พริตตี้เยอะเลยเป็นที่นี่นะคะ

รายละเอียดก็จะ เป็น

mentor 395 cc

ค่าเสียหาย 80,000

การเตรียมตัวก็ทั่วๆ ไปค่ะ รายละเอียดเยอะ ขอเป็นหลังไมค๋เน้อ จะได้ไม่มีตัวหนังสือเยอะไป

มาดูรูปก่อนเข้าผ่าตัดกันค่ะ

หลังผ่าตัดทันที ไม่มีรูปเลยค่ะ

ตอนห่อผ้าก็ไม่ได้ถ่ายไว้ เพราะหยิบจับอะไรลำบากช่วงแรกๆ

เป็นรูปหลังถอดผ้าออกนะคะ

เข้าห้องผ่าตัด หลับตาไปสองสามชั่วโมง ออกมานอนกับผ้าพันหน้าอกหนักเหมือนภูเขาทับอยู่สามวัน ก็ได้มา

อันนี้เป็นช่วงสองอาทิตย์ ใช้โหมดฟริ้งเลยไม่ค่อยเห็นรอยช้ำ มีรอยช้ำบ้างนะคะ แต่ไม่เยอะ จะเห็นได้ลางๆ

เดือนนึงผ่านไป รอยช้ำจางลงจนแทบมองไม่เห็นล่ะคะ จะเห็นว่าน้องนมเราค่อยคล้อยลงมาแล้ว

ไม่ได้ตึงเหมือนตอนแรกๆ มาดูกันต่อ ที่สองเดือนค่ะ

ช่วงนี้เข้าเดือนที่ สองแล้วนะคะ

ก็คือจะเห็นว่าคล้อยลงมามากก ช่วงนี้นิ่มแล้วด้วย รอยช้ำอะไรก็จางไปหมดแล้ว นมชิดดี เป็นผลจากใส่ซัพพอร์ทด้วย

ดูแลตัวเองด้วย คือใส่ซัพพอร์ทแทบจะตลอดเวลา นวดๆนม เจ็บไม่มากก็นวด

จบแล้วค่า รีวิวของเดือนนี้ ถ้ากระแสดีจะมาลงรูปตอนสามเดือนที่เข้าที่แล้วให้ชมกันน้า

โพสต์ 2016-4-5 21:00:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้