ดู: 1054|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] จมูกสวยจนใครๆก็ทัก ปลื้มมากค่ะที่ได้ทำกับหมอน่ารักๆจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        ขอแนะนำตัวก่อนค่ะ ชื่อปีโป้ค่ะ เป็นครั้งแรกที่จะไปทำจมูกค่ะ ตื่นเต้นมาก เลยยากขอแชร์ประสบการณ์ที่ไปทำจมูกมาให้เพื่อนๆฟังกันค่ะ เดิมทีมีเพื่อนทำจมูกไปก่อนเยอะมาก
ปีโป้มาทำหลังคนอื่นเลย แต่ข้อดีคือ เราจะมีข้อมูลในการศึกษาเรื่องจมูกเยอะ ว่าที่ไหนทรงแบบไหนราคาเท่าไร

แต่เรื่องแบบนี้พูดยาก ถ้าชอบแล้วอาจจะเข้ากับเรา หรือไม่เข้ากับเราก็ได้นะ
>>>>สถานที่ปีโป้เลือกไปทำจมูกคือ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เดิมเป็นคลินิคสวยงาม
มีเพื่อนไปทำกันหลายคนแล้วทรงสวยดี เลยตามไปค่ะ
>>>>วิธีการจะเข้าไปทำจมูกที่โรงพยาบาลไม่อยากค่ะ  โทรไปที่เบอร์ 02-888-2888 โทรไปจองคิวหรือถามก็ได้นะ พนักงานใจดี
>>หมอที่ปีโป้เลือกทำคือ .....หมอปิติค่ะ หมอน่ารักดี เพื่อนไปทำกันหลายคนค่ะ
>>ซิลิโคนที่เลือกคือซิลิโคนอเมริกา ทำทรง I-dol nose ทรงที่เหมือนเนตไอดอลทำกัน
ทำแล้วหน้าจะหวานน่ารักขึ้นค่ะ
>>ราคาค่าเสียหาย 15900บาทค่ะ
>>>เพื่อนๆหลายคนก็ถามว่าทำไมไม่ทำที่คลินิคดังๆละ

เราก็ตอบว่า....ทำคลินิคส่วนมากการรับประกันจมูกแก้จมูกฟรี
คือ 1 เดือนเท่านั้น แค่ 1 เดือนจะไปรู้ไดไงว่าจมูกมันโอเครจริงๆ
เราเลือกที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะเขามีรับประกัน 90 วัน ตั้ง 3 เดือนแนะ
คิดดูสิค่ะว่ามันสำคัญอยู่นะ เพื่อนเราแกนเบี้ยวหมอเขาแก้ให้นะภายในสามเดือน
แต่ถ้าเป็นคลินิกไม่มีทางค่ะ คนใกล้ตัวโดนมาแล้ว

ช่วงเวลาที่ทำจมูก 3 วันแรกทีบวมช้ำค่ะ
ต่อมา 4-7 วันไม่ช้ำเท่าไรยุบไวมาก
เราประคบร้อนเย็นตลอดเลย คือเอาไข่มาต้มให้เป็นไข่อุ่น แล้วเอามากลิ้งที่ข้างจมูกดีมากค่ะ
แล้วเอาน้ำใส่โป่งแช่แข็ง มาประคบเย็น ฟินมากค่ะ ช่วงแรกก็ต้องทนเอาค่ะ
ผลลัพท์ที่ได้จากการทำจมูก ปลื้มมากค่ะ ชอบมาก ต้องขอบคุณคุณหมอที่น่ารักมากๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้