ดู: 655|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยขึ้นเพราะจมูกที่คุฯหมอกิตติศักดิ์ จัดให้!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
        ก่อนทำจมูก มีความรู้สึกว่า....จะทำกีมั้ย?
เพราะเราก็ใช้ชีวิตอยู่กับสิ่งเดิมๆมาเนอะ
แต่ถึงคราวที่ต้องผ่าตัดมันแล้วละ เพราะจมูกต้องมีสันแล้ว ไม่มีไม่ได้นะ

จมูกก่อน.....สังเกตุว่าไม่มีดั้งเลยค่ะ แต่ดีที่ปีกจมูกไม่บานมาก

ช่วงที่ไปทำจมูกทำวันศุกร์ค่ะ พักเสาร์อาทิตย์ วันจันทร์ไปทำงานได้ปกติ
แต่ของยีนส์ หน้าจะช้ำออกสีเหลืองๆหัวตาหน่อยค่ะ สัก 1 อาทิตย์ก็เริ่มจางหายไป

ราคาที่ทำคือ 21900 บาท ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ค่ะ ทรง I DOL NODE ซิลิโคนอเมริกา
ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะมีการฉีดยาสลบอ่อนๆ เพื่อไม่ให้เราเจ็บ ตื่นมาก็ไม่เจ็บค่ะ

กินยาลดบวมแล้วก็ยาแก้ปวด แก้อักเสบ กินใบบัวบกแคปซูล ซื้อตามร้านยา
รับรองว่า ไม่ช้ำมากค่ะ ลดได้เยอะ อาทิตย์เดียวก็หายแล้ววนะ
มาดูจมูกตอนเข้าทรงกันดีกว่าค่ะ

>>>ใครชอบทรงจมูกสวยๆโทรไปสอบถามหรือจองคิวได้เลยค่ะ 02-888-2888
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้