ดู: 2064|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางสวยจนหลายคนทักที่ @LELUX เนียนๆดังธรรมชาติให้มา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ่  ชื่อ ออย ค่ะ วันนี้ออยจะมารีวิวการทำตางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า คางเดิมๆทู่ๆค่ะ หน้าสั้นๆ บานๆ ก็ประมาณนั้นค่ะ ดูแล้วหน้าแมนเกินไป

จึงมีไอเดียที่จะพัฒนา การทำคางแหลมจะทำให้ หน้าเป็นผู้หญิงเพิ่มมากขึ้น

เห็นคนอื่นเขาไปฉีดฟิลเลอร์มาเรากลัวมาก เพื่อนเราฟิลเลอร์เบี้ยวอ่ะ น่ากลัวต้องไปเลาะออก

เราเลยทำซิลิโคนเลยดีกว่า จะได้ไม่เสี่ยงฟิลเลอร์ไหล

3 วัน แล้วนะ ที่ทำคางมา ไม่เจ็บค่ะ แต่มีตึงๆหนักๆ ก็เอาประคบเย็นที่แก้มสองข้างเพื่อลดความบวมช่วงแก้มด้วย

ครบ 1 อาทิตย์ หน้าเปลี่ยนค่ะ เป็นผู้หญิงมากขึ้น

ด้านข้างเป็นไงบ้างค่ะ สวยไหมเอ่ย????

****หากใครสนใจที่จะทำคาง มาทำที่เลอลักษณ์สิคะ สวยค่ะ ไม่เฟคมากด้วย
หมอท่านไหนคะ มาเก็บข้อมูลค่ะ
สวยค่ะ ทำแผลนอกหรือแผลในคะ คุณหมออะไร และราคาเท่าไหร่คะ
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ  กำลังศึกษาข้อมูลอยู่คะ
สวยค่ะ ทำหมอไหนค่ะ
มาเก็บข้อมูงหมอไหนๆ มาตอบๆๆๆๆหน่อยสิค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยดีใจด้วยนะคะ
nongties ตอบกลับเมื่อ 2016-4-19 00:47
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ  กำลังศึกษาข้อมูลอยู่คะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้