ดู: 2108|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] จมูกโด่งๆกับหมอเบียร์ DRK เอกมัยซอย3

[คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำตัวนะคะ ชื่อ ปูเป้คะ ไปศัลยกรรม เสริมจมูก

กับหมอเบียร์ ที่ DRK Beauty Clinic เอกมัยซอย 3 คะ หมอน่ารักมากเลย

ให้คำปรึกษาดีมาก เดิมเราจมูกดูสั้นๆ เหมือนจมูกหมูเลยอ่าคะ กังวลใจและไม่คอยชอบเท่าไร

อยากให้จมูกมันยาวๆ พุ่งๆ สไตส์ สาวยุโรปหน่อยอ่าคะ ตัดสินใจเสริมเลยคะ ไม่รอช้า

มาคุยกับหมอแล้วก็ถูกใจ ถูกชะตา เลยจองวันทำเลยคะ วันที่ทำนะคะ ตื่นเต้นมากๆเลยคะ

กล้าๆกลัวๆ เกือบจะถอดใจไม่ทำแล้ว แต่พี่พนักงานก็น่ารัก ให้คำปรึกษาและปลอบ

จนเราไม่กลัว และหายตื่นเต้น  พอถึงเวลาทำนะคะ ไม่เจ็บสักนิดเลยคะ หมอมือเบามาก

แถมชวนคุยตลอด ที่กลัวๆตื่นเต้นหายไปเลยคะ

หมอจัดทรงโด่งและปลายพุ่งๆแบบสาวยุโรปคมๆให้เราเลยคะ

ชอบถูกใจมากๆคะ  หลังทำพักฟื้น ประมาณ 5 วันคะ เทคนิคหมอเบียร์ไม่ต้องตัดไหมด้วยคะ

เป็นเทคนิคเย็บแบบไหมละลายคะ และก็บวมน้อย เข้าที่ไวมากคะ  

หลังทำประคบน้ำแข็ง ตลอดช่วง 3 วันแรกคะ มันช่วยได้มากคะ

ภาพก่อน เสริมจมูก

หลังทำ 5 วันคะ ไม่บวมเลย เข้าที่ไวมาก ประทับใจ

หลังเสริมจมูกได้ 2 อาทิตย์ คะ ชอบมากๆ เลย

ขอบคุณ DRK CLINIC มากๆเลยคะ

โพสต์ 2016-4-1 22:41:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2016-4-19 14:15:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบทรงจมูกมากๆเลยค่ะ ค่าทำบวกกับค่ายาแล้วหมดไปเท่าไหร่เหรอคะ?
โพสต์ 2016-5-29 09:27:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    ชอบบบบบ สวยมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้