ดู: 888|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ลดแก้มลดเหนียงแบบเห็นผล หน้าเรียวทันใจไม่มโน++

[คัดลอกลิงก์]

คนหน้ากลมแก้มเยอะต้องเคยเจอแบบนี้

......เวลาถ่ายรูปต้องกันข้างหรือเอียงเท่านั้น หน้าตรงอย่าหวัง

......เวลาถ่ายรูปต้องเอาผมมาปิดแก้ม

.......เวลาถ่ายรูปยิ้มเยอะไม่ได้ เพราะมันยิ่งจะบานไปใหญ่

.......ตัดผมสั้นก็ไม่ได้ หน้าจะกลมหน้าจะบาน

.......มัดผมดังโง๊ะก็ไม่ได้ กลัวว่าหน้าจะกลมหน้าจะบาน

เราชื่อกวางนะ ยืมไอดีพี่เหมี่ยวมารีวิว หลายคนอาจเคยเห็นเรามาบ้าง เรา cover เพลงลงยูทูบ ในยูทูบก็คงเห็นว่าเราหน้ากลมมีแก้ม เลยอยากไปทำเมโสแฟต ตอนแรกก็คิดหนักว่าจะทำดีมั้ย เพราะยังเรียนอยู่ อีกใจก็คิดว่าถ้าโตขึ้นอายุเยอะขึ้นแล้วหน้าจะเล็กเอง แต่เราคิดผิด ที่มันกลมก็เพราะไขมันที่แก้มที่หน้ามันเยอะกว่าส่วนอื่นๆ  เราเห็น เพื่อนๆพี่ๆ ที่รู้จักหลายคนก็ไปทำมา แล้วหน้าเล็กลงจริง ดูเรียวขึ้น เราเลยปรึกษาแม่ แม่ว่าลองดูไม่เสียหาย แต่ต้องหาข้อมูลดีๆน่าเชื่อถือ สุดท้ายก็ไปทำเมโสแฟต ใช้ตัวยา lipolytic solution เพราะเพื่อนเราเป็นดารา เค้าใช้ตัวนี้กัน บอกว่ายาตัวนี้ดีสุดๆ ใช้แล้วลดลงจริง ไม่บวมไม่ช้ำหลังทำด้วย เราเลยตัดสินใจทำตัวนี้  อวดหน้าเรียวไม่ต้องใช้มุมกล้องอีกต่อไป ปัญหาที่ว่ามา มันก็แค่อดีต ตอนนี้กวางเป็นคนใหม่แล้วจ้า  หน้าเรียวแล้วนะตอนนี้

ก่อนทำ หน้ากลม ไว้ผมยามปิดหน้า มัดไม่ได้เลยจ้าแก้มออก

หน้ากวางเรียวขึ้นทันใจ เพียงแค่เดือนกว่า 5 ครั้ง เท่านั้น กวางว่าคุ้มมากๆ ไม่ต้องรอนานๆ เพราะบางทีการออกกำลังกายหน้าก็ไม่ได้ผอมลง lipolytic ตัวนี้เป็นตัวช่วยชั้นดี ปลอดภัย ไม่มีผลข้างเคียง นำเข้าจากสเปน เคล็ดลับที่ดาราเค้าใช้กัน

ครั้งแรก เค้าก็จะคลีนหน้าก่อน โป๊ะน้ำแข็ง กวางไม่ใช้ยาชาค่ะ สำหรับคนกลัวเข็มกลัวเจ็บจะทายาชาบางๆก่อนก็ได้ค่ะ

ครั้งที่ 3 ค่ะ โป๊ะน้ำแข็งก็พอ ไม่เจ็บเลยค่ะ ไปเดินเล่นกับเพื่อนๆต่อได้สบาย

ครั้งสุดท้ายค่ะ เหนียงหายเกือบหมดแล้ว หน้าเรียวขึ้นเห็นๆ อีก2-3 วันหน้าก็จะเป๊ะขึ้นค่ะ

เรามาดูความเปลี่ยนแปลงแบบชัดๆกันไปเลย

นี่เป็นรูปที่กวางเก็บหลังจากฉีดคะเพื่อให้เห็นว่ามันแตกต่าง

ตอนทำครั้งจนถึงครั้งสุดท้าย มันเรียวขึ้นต่างกันเลย ปลื้มมากสวยขึ้นเป็นกอง เพื่อนๆกลางหลายคนไปทำตามเลยค่ะ

เราเองก็เคยสงสัยว่าทำไมดาราหน้าถึงเล็กลงเรื่อยๆ  lipolytic solution ตัวนี้แหละคือตัวช่วยดาราเค้าใช้กัน เพราะส่วนใหญ่ดาราไปฉีดหรือไปทำอะไรจะปกปิดไว้ไม่อยากสื่อให้ใครรู้ ดีนะกวางมีเพื่อนๆเป็นดาราหลายคนเค้าเลยบอกมา ไม่น่าละดาราเค้าถึงหน้าเล็กกันจัง ใช้ดีเห็นผลจริง ไม่บอกต่อได้แล้ววววว

ตอนนี้เหนียงหาย หน้าเรียวเป็นวีเชฟแล้ว

V

V

มั่นใจขึ้นเยอะเลยเวลามัดผม

ชอบมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้