ดู: 3105|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถ้ารู้ว่าจะสวยขึ้นขนาดนี้ .. มาทำดั้งที่ รพ.เลอลักษณ์ ตั้งนานแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nancysexyandza เมื่อ 2016-3-29 17:25

ดีค่ะทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวการทำจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์ให้ฟังกันนะคะ

(ขอแทนตัวเองว่า แนนนะคะ) แนนทำมาประมาณ 1 เดือนกว่าๆแล้วจ้ะ
สาเหตุที่แนนตัดสินใจมาทำจมูก ที่เลอลักษณ์ เพราะว่าเป็นโรงพยาบาลใหญ่ค่ะ มีอุปกรณ์ครบครัน
และเพื่อนๆก็แนะนำ เพราะเพื่อนมาทำแล้วจมูกสวยมาก ทำให้แนนไม่ลังเลที่จะมาทำที่นี้ค่ะ

ก่อนทำค่ะ

ก่อนมาทำ แนนไม่มีดั้งเลยค่ะ ซ้ำร้ายจมูกยังเนื้อน้อยอีกด้วย แต่คุณหมอบอกว่าทำได้ค่ะ ไม่มีปัญหา
ส่วนการผ่าตัดก็ไม่มีอะไรมากค่ะเพราะไม่รู้สึกตัว ฮ่าๆๆ บรรยากาศชิวๆ คุณหมอน่ารัก มีฉีดยาสลบ ยาชา
หลังผ่าตัดแนนชอบนะคะ เพราะ แผลสวยมากค่ะ ไม่มีรอยเขียวๆให้กังวลใจอีกต่างหาก

ประมาณ 1 เดือนนะคะ

จากนั้น 1 เดือนก็กลับมาตรวจกับหมออีกครั้งค่ะ ตอนนี้จมูกก็เริ่มเข้าที่เข้าทางแล้ว เริ่มชินกับใบหน้า
หลายคนที่เจอเราก็มาทักว่าสวยขึ้นมากๆ  ก็มีฟินเลยค่ะ รู้งี้ทำตั้งนานแล้วววค่ะ พูดเลยยย

ปัจจุบันค่ะ

ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้ สวัสดีค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-15 11:58:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะมาอัพเดตว่า ตอนนี้จมูกเนียนมากค่ะ สวยไปอีก ใครอยากเห็นรูปเม้นได้เลยย อิอิ
ดั้งสวยมากๆ เลยครับ
หมอท่านไหนคะ
หมอท่านไหนคะ
รบกวนขอชื่อคุณหมอด้วยนะคะ
สวยมากค่ะเลย ค่าเสียหายเท่าไรค่ะพอดีเรากำลังมองที่นี่ไว้เหมือนกัน แต่เนื้อจมูกเราน้อยจะออกมาสวยไหมน่า
ทำทรงอะไรคะ
สวยขึ้นจริงค่ะ
มีอัพเดตไหมเอ่ย สวยน่ารักมาก
คุณแนนหมออะไรค่ะ
หมออะไรอ่าสวยจัง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-22 09:40:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราทำกับคุณหมอศุภฤกษ์ค่ะทุกคน
หน้าเหมือนดาราสักคนหนึ่ง จับชื่อไม่ได้ จมูกสวยมากๆคับ
สวยมากเลย มีน่าตรงไหม
เป๊ะเลยคร่ะๆ
มีอัพเดตไหมเอ่ย สวยนะคะ
พุ่งมากๆ เลยคค่ะ
ปังมากเลยค่า
สวยจริงอะไรจริง
สวยอ่าาา ชอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้