ดู: 875|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] จมูกสวย มาบอกต่อ หมอปิติ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าาาาาาาาาาา

วันนี้ นุ้ย จะมารีวิว ตะมูก ของเก๋าเองงง เพิ่งไปเสริมมา อิอิ

นุ้ยเสริมจมูกมาเมื่อเดือนมกราที่ผ่านมาค่ะ นี้ก็ ครบ สามเดือนแล้ว เลยถือโอกาสมารีวิว ให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน

ปลื้มปริ่มมาก ขอบอก ปกติแล้วจมูกนุ้ย มีนะ แต่น้อยนิดสะเหลือเกิน เพื่อนบอก มึงเสริมดิๆๆ กูว่าพุ่งชัว อินุ้ยจ้าาเชื่อเพื่อน เลยเข้าไปหาข้อมูล ในดั้งโด่งนี้แหละ

อ่านรีวิว อ่านไปอ่านมา สะดุดตากะการเสริมจมูกของหมอ ปิติ เลอลักษณ์ ชอบจัง ทรงสวย เอาเลย เอาอันนี้แหละ หมอนี้ รพ.นี้ จ๊าดดปายยยย

วันแรก ที่ทำเส้ดนะ  ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย โรงพยาบาลสวยมากๆ วินเทจๆ

ไปดูรูปกันค่ะ

Nuy 1วัน1.jpg

Nuy 1วัน2.jpg

วันที่ 3 สภาพงี้

Nuy 3วัน1.jpg

Nuy 3วัน2.jpg

Nuy 3วัน5.jpg

วันที่ 10  แต่งหน้า บางๆ

Nuy 10วัน1.jpg

Nuy 10วัน2.jpg

Nuy 10วัน4.jpg

วันที่ 15 โชว์ หน้าสดไปที ชัดๆ

Nuy  15วัน1.jpg

Nuy  15วัน4.jpg

Nuy  15วัน5.jpg

เปรียบเทียบ ก่อนทำ กะหลังทำ  

มั่นใจขึ้นมากๆเลยค่ะ ต้องขอขอบคุณ คุณหมอ ปิติ โรงพยาเลอลักษณ์ ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ยุ ให้ไปเสริมจมูก เสริมออกมาดูดี ปลื้มปริ่มใจ

ใครอยากเสริมจมูก ปรึกษา ทางดรงพยาบาลได้นะคะ ทำสวยบอกต่อค่ะ ^^ ไปล่ะ บะบายยยย

โพสต์ 2016-3-29 20:15:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงอะไรคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้