ดู: 841|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] สวยโด่ง ทำให้สวยมั่น ขอบคุณ รพ เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Homphaeng เมื่อ 2016-3-28 21:50

สวัสดี เราชื่อ แอน แอนไงจะใครล่ะ อิอิ  วันนี้แอนมีรีวิวสั้นๆ ได้ใจความมาฝากเพื่อนๆ ที่กำลังคิดที่จะเสริมจมูก เผื่อเป็นตัวเลือกให้เพื่อนๆ ได้ตัดสินใจค่ะ แอนได้ไปเสริมจมูก ที่ รพ. เลอลักษณ์ มาค่ะ จะรีวิวว่า รพ. นี้ ดียังไงในสายตา และมุมมองของแอนนะคะ  
1. รพ. ปลอดภัย สะอาด มีมาตรฐาน
2. พนักงานตอนรับดี
3. มีทีมศัลยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ
4. รพ.มีบรรยากาศที่ผ่อนคลาย
เท่านี้ ก้เพียงพอ แล้วค่ะ แอนจึงตัดสินใจทำที่นี้
แอนเลือกเสริมจมูก ไอดอลโน๊ต ซิลิโคน อเมริกาค่ะ เน้นดั้ง สวยโด้ง บิดได้

พูดพร่ำมาเยอะแล้ว ไปดูรูปก่อนเลย ตั้งแต่ ก่อน ทำ ยัน หลัง ทำเลยนะคะ

ก่อนHomphaeng -1.jpg ก่อนHomphaeng -2.jpg
ก่อนทำจ้าาาาา

1วัน Homphaeng -5.jpg 1วัน Homphaeng -2.jpg
หลังทำมา 1 วันค่ะ บวมๆ อยู่นิดๆ นะค่ะ

4วัน Homphaeng -1.jpg
นี้ 2 วันล่ะค่ะ รู้สึกดีที่ไม่คต่อยเขียว ไม่ซ่ำ แต่มีอาการบวมอะ

4วัน Homphaeng -3.jpg 3วัน Homphaeng -1.jpg
อาการ 4 วันแล้วค่ะ

5วัน Homphaeng -1.jpg 5วัน Homphaeng -2.jpg
วันที่ 5 คร้า เริ่มเข้ารูปแล้ววววว

6วัน Homphaeng -1.jpg 6วัน Homphaeng -2.jpg
วันที่ 6 อาการดีขึ้นเร็วจัง

7วัน Homphaeng -1.jpg 7วัน Homphaeng -2.jpg
7 วันแล้ว แต่ยังต้องนอนหมอนรองอยู่ ทรงจะได้สวยๆ ค่ะ

หลังHomphaeng -2.jpg หลังHomphaeng -3.jpg หลังHomphaeng -8.jpg
นี้รูปล่าสุดคร้าาาา สวยแล้วเนอะๆ

หมดแล้ว มีอะไรเพิ่มเติม แอนจะคอยมาอัพเดจเรื่อยๆ นะคะ ของคุณที่อ่านจนจบค่ะ ^^ ไปล่ะ จิบิ
โพสต์ 2016-3-29 14:37:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอถามนิดนึงค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้