ดู: 2170|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกที่สวยงานขอแชร์ เห็นมีแต่ว่าเสียมีดีบ้างไหม เริ่มหวั่นๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดี มีนัดทำเสาร์07/08/2010 นี้ อ่านกระทู้แย่ๆๆทั้งนั้น ใครทำมาแล้วดีๆบอกกันบ้าง จะได้ตัดสินใจก่อนจะไปทำจ้า
ไม่ว่าหมอจะเก่งแค่ไหนก็มีดีมีเสียบ้างเหมือนกันทุกที่คับ บางทีทำออกมาจมูกสวยมากแต่ไม่เข้ากับหน้า มันก็ดูไม่สวยคับ ลองปรึกษาดูหลายๆที่นะคับ
จากประสบการณ์ เผือกไม่ต้องรีบเอาออก ล้างหน้าลำบากช่างมัน เอาเผือกออกแล้วพยายามเอาพลาสเตอร์แปะไว้ทุกวัน กันเผลอนอนตะแคง จะได้ไม่เบี้ยว พอจมูกยุบแล้วคอยนวดจมูก(หาดูได้ในyoutube)จมูกจะได้นิ่ม ทำเบาๆนะคะ คือว่าขอบอกก่อนนะว่าไอ้ที่บอกไปน่ะเราไม่ได้ทำเลย ตอนนี้จมูกเราคดมาก เราจะไปแก้แล้ว (เราทะลึ่งเอาเผือกออกตั้งแต่วันแรกเลย)ขอให้สวยสมใจนะ
ถ้านัดทำแล้วก็แสดงว่าเจ้าของกระทู้ตัดสินใจไปเรียบร้อยแล้วไม่ใช่หรอครับ

ผมว่าเชื่อในการตัดสินใจของตัวเองดีก่า มากังวลตอนนี้ ลำพังจาไม่สบายใจเปล่าๆ
ส่วนเรา เราว่า ถ้าไม่แน่ใจ อย่างพึ่งทำค่ะ

เราก้อยังไม่ได้ทำ เพราะ ไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกัน

เพราะถ้าทำแล้วพลาด อาจต้องแก้แล้ว แก้อีก เปลื้องตังค์ แล้วก้อเจ็บตัวด้วยค่ะ

แล้วค่าแก้ เพื่อนก้อบอกไว้ว่า แพงกว่า ทำใหม่อีกค่ะ
ทำมาเเล้ว รุ้สึกรูจมูกไม่เท่ากัน ม่ะรุ้คิดไปเองรึป่าว เเต่เวลาถ่ายรุปจะเหนชัดถ้าสังเกต ทำมา สามปีเเล้ว
อิอิ  ทรงของสวยงามคลีนิก จะเหมือนๆกันหมดครับ
ดังนั้น จะมีออกมาทั้งสวยและไม่สวย  ครับ ถ้าตัดสินใจไปแล้วก็คงต้องลองเสี่ยงดู นะครับ
ส่วนเรื่อง รูจมูกไม่เท่ากัน  ถ้ามั่นใจอยู่แล้วว่า ก่อนทำศัลย์หน้าเดิมเราจมุกเท่ากันอยู่แล้ว
พอไปเสริมจมุกแล้วรูไม่เท่ากัน   มั่นใจได้เลยว่า อาจจะเกิดจากเหลาเบี้ยวไป หรือ ซิลิโคนยาวเกินไปไม่พอดีกับจมูกครับ
ซึ่งตอนเวลากล้ามเนื้อรัดซิลิโคน  กล้ามเนื้อจะรัดซิลิโคนตรงปลายจมูก เป๋ไปในทางใดทางหนึ่ง ทำให้รูจมูกไม่เท่า
กันครับ  วิธีแก้คือ ต้องเอาออกมาเหลาใหม่ ให้มันสั้นลง อีกหน่อย ครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-8 09:31:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุน ทุกคน นะ ตอนนี้เราเลยขอเลื่อนไปก่อนขอเวลาศึกษาอีกสักพัก
ตอบกลับ 8# auay

ดีคับ ให้เวลาในการหาข้อมูลมากๆ จาได้ตัดสินใจไม่ผิดพลาดเน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้