ดู: 1499|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ยิ่งกว่าถูกหวยคือได้คางใหม่ ที่ รพ เลอลักษณ์คร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rawiwan09 เมื่อ 2016-3-28 10:59

ฮาโหลยามเช้า !!! วันนี้เมย์มาแชร์ประสบการณ์ทำคาง คร่า.... ก่อนหน้านี้ เมย์เคยจมูกมาก่อนนะค่ะ เมย์เลยไม่ค่อยกลัวเท่าไร แบบเคยเจ็บแล้วไรงี้ แต่อ่านอ่านๆ กระทู้บางกระทู้มา ว่า “ศัลคางเสี่ยงนะคะ เพราะส่วนมากทำออกมาแล้วหน้าแหลมเกิน บล้อคเดียวกันหมด” ก็กลัวนะค่ะ ว่าจะออกมาไม่สวยไม่เข้ากับรูปหน้า แล้วเราจะไม่ชอบ ดูรีวิว อยู่พักหนึ่งก็ บอกว่า เอาล่ะ ไม่เสี่ยงทำก็ไม่รู้รู้อะเนอะ ว่าจะออกมาเป็นแบบไหน
ลองๆ ถามเพื่อนหลายๆคนว่าทำที่ไหนดี ขอเสียงส่วนมากๆ  โหวตให้เลอลักษณ์ วันที่ไปทำไม่นัดเลยนะค่ะ ดิ่งไปทำเลย 55555 เลยทำกับหมอที่มีคิวว่างในวันนั้น เอาแล้ว ยิ่งกว่าซื้อล๊อตเตอร์รี่อีก ลุ่น !!! สิค่ะ แต่ผลัพท์ที่ออกมา ถูกหวยค่ะ 555555+ ใครจะไปคิดว่า ผลัพท์ที่ออกมา ดันโดนใจ สวยโดนตา เห้ !!! ฮ่าๆ ตลกกันไป สวยจ้า ชอบรับกับรูปหน้าเรา เรื่องราคา นะค่ะ ตอนนี้ที่เลอลักษณ์มีโปรมากมายค่ะ เพื่อนลองๆ เข้าไปดูได้น้า ส่วนเราทำที่ราคา 19900 ซิลิโคน USA เกรด A ค่ะ มาดูกันเนอะว่าแตกต่างกันยังไงบ้าง
ก่อนและหลังทำ

ช่วงพักฟื้น 3 วันนะค่ะ ไม่บวมเท่าไร มีแค่ตึงๆ เจ็บนิดๆ เอง

หลังจากนั้นอาการเริ่มดีขึ้นเรื่อยจ้า

ขอบคุณที่อ่านจนจบน้าาาา
ถามเราได้เลยนะค่ะ เราแนะนำได้จ้า
คุณหมอท่านไหนะ มาเก็บข้อมูลคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้