ดู: 5074|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกครั้งใหม่ มั่นใจ DMOR CLINIC กับซิลิโคน MANTIS

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับทุกคน ผมชื่อ ตั้ม นะคับ

ผมจะมาเล่าประสบการณ์การแก้จมูกที่ใหม่ที่ DMOR CLINIC (ลาดพร้าว)

เป็นการจมูกแก้จมูกที่คิดไม่ผิดที่มาแก้ที่นี่นะครับ เคยเสริมจมูกมาก่อนเมื่อ 4-5

ปีก่อนเป็นแบบซิลิโคนธรรมดา

ยังไม่ค่อยชอบทรงเท่าไหร่เลยคิดอยากที่จะแก้ใหม่

พอดีก็เข้ามาหาข้อมูลในเว็บไซต์นี้ มาเจอกับที่ DMOR CLINIC

เลยตัดสินใจที่จะเข้าไปขอคำปรึกษา ซึ่งก็คิดไม่ผิด

ตั้งแต่เข้าไปที่คลินิกพี่บริการที่ดีมาก

บวกกับคุณหมอที่ให้คำปรึกษาและเอาใจใส่มาก

การคำแนะนำของคุณหมอดีมากว่าอะไรทำได้  ทำไม่ได้ ได้มากแค่ไหน

ควรทำอย่างไรดี เลยทำให้ตัดสินใจแก้จมูกใหม่กับที่นี่ครับ

ของตั้มแก้จมูกครั้งนี้ใช้ซิลิโคนตั๊กแตนหรือ MANTIS

บวกกับการเย็บปลายจมูกแบบ inter dome เพราะอยากให้ปลายพุ่งๆขึ้น

เพราะทรงเก่านั้นไม่พุ่งเลย

รูปก่อนทำนะครับ

พอมาถึงวันที่ทำก็ตื่นเต้นนะครับ 555 แอบกลัวเจ็บนิดนึง

แต่พอถึงเวลาที่ทำจริงๆ ก็เจ็บนิดนึงทั่วไปตอนฉีดยาชา

หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วคุณหมอเบามาก แถมใช้เวลาไม่นอน

แต่เคสการแก้จมูกก็จะใช้เวลามากกว่าเสริมใหม่อยู่แล้ว

พอออกจากห้องผ่าตัดหลังจากทำเสร็จแล้วดูทรงจมูกก้ยังดูไม่ออกเท่าไหร่เพร

าะมันยังบวมอยู่ แต่ความพุ่งความโด่งนี่ชอบมากครับ ประทับใจสุดๆเลย

แถมยังไม่บวมเท่ากับตอนที่เสริมครั้งแรกด้วย

ตอนทำเสร็จใหม่ๆนะครับ

หลังจากแก้มาก็นอนหมอนสูงครับจะได้หายไวๆ ที่สำคัญเลย

ไม่บวมไม่ค่อยช้ำเลยครับ อันนี้ดีสุดๆเพราะสามารถออกออกไปไหนมาไหนได้

ไม่เหมือนกับครั้งแรกที่ทำมา อันนั้นน่ากลัวมากๆ คิดว่าจะเน่าแล้ว

พยายามอย่ากินของแสลงนะครับ

ให้ทานน้ำมะพร้าวเยอะๆอันนี้พี่ๆที่คลินิกแนะนำมา

ไม่ค่อยช้ำเท่าไหร่นะครับ ตอนแรกคิดว่าจะช้ำมากๆ

ตอนนี้ตัดไหมเรียบร้อยครับค่อยๆยุบครับ

ถ้าใครสนใจอยากจะเสริมหรือแก้ใหม่ ก็ลองสอบถามที่ DMOR ClINIC

การเดินทางก็สะดวกนะครับอยู่ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินพหลโยธิน

ตรงข้ามยูเนียนมอลล์เลยครับหรือง่ายๆก็ลาดพร้าวซอยที่ 4

อยู่ติดถนนใหญ่เลยครับ รับรองประทับใจแน่นอน

ที่สำคัญอาจมีโปรโมชั่นพิเศษๆ ด้วยนะครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cindegylle เมื่อ 2016-3-28 01:04

โด่งสวยมากเลย
คลินิคอยู่ลาดพร้าวช่วงไหนคับ เสริมมา10ปีแก้ได้ไหมคับ ขอข้อมูลหน่อย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-28 11:04:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ได้นะครับ คลีนิคอยู่ลาดพร้าวซอย4 ครับ ตรงข้ามยูเนี่ยนมอลล์เลยครับ เดินทางใช้รถไฟฟ้าใต้ดินได้นะครับใกล้สถานีเลย
คุณหมอชื่ออะไรครับ
กลัวตอนทำค่ะ กลัวเจ็บ ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
คุณหมอตุ๊กใช่ไหมค่ะ พอดีหาข้อมูลให้แฟนอยู่ค่ะ รบกวนตอบกลับหรือช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ทำกับคุณหมอชื่ออะไรครับ??จองคิวนานมั้ย
เสริมจมูกมาแล้วซิลิโคนมันลอย อยากแก้ค่ะ มีคนบอกว่าแก้จะเจ็บกว่าเสริมจริงมั้ยคะ กลัวมากค่
อยากเข้าไปปรึกษาต้องนัดคิวมั้ยคะ
แก้ราคาเท่าไหร่ค่ะ ทรงพุ่งมาก เคยอ่านว่าที่นี่คุณหมอทำเทคนิคต่างจากที่อื่น จองคิวนานไหม แล้วติดต่อยังงัย
ทรงแมนทีส ราคาเท่าไหร่คับ แล้วเนื้อจมูกน้อยทำได้ไหมคับ
จมูกปังมากค่ะ อยากแก้เหมือนกัน ทำมาเจ็บมั้ยคะ กลัวมากๆเลยค่ะ
ผมหาที่แก้อยู่คับ ทำมา3ปี ขอข้อมูลหน่อยค้บ
หล่อขึ้นยังกะหนุ่มเกาหลีเลยคร้า จมูกสวยมาก
หลังทำมาจมูกสวยมากเลยค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่ารูปไหนก่อนทำอ่ะค่ะ
อ้อ เจอรูปก่อนทำแล้วค่ะ แต่ขอดูรูปก่อนทำรูปอื่นมีมั้ยคะ พอดีสนใจอยากพาแฟนไปแก้จมูกอ่ะคะ เลยอยากดูเป็นข้อมูลไว้
พี่ถ้าผมจะนัดปรึกษาคุณหมอได้มั้ยครับผมทำมาได้6เดือนแล้วมันเบี้ยวเครียดมากกำลังหาที่แก้
อยากเห็นตอนนี้จังเลยคร้าาา เป็นไงบ้างแล้วคร้าา
ราคาเท่าไหร่ครับถ้าแก้ ผมทำมาแร้ว2ครั้งแต่ยังไม่ถูกใจแถมเอียงด้วย ขอข้อมูลหน่อยได้ไหมครับ
สามารถนัดเข่้าไปปรึกษาส่วนได้มั้ยคะ อยากพาแฟนไปแก้จมูกค่ะ
อัพรูปปัจจุบันมาให้ดูบ้างนะคะ  อยากเห็นแล้วค่ะ
ทำจมูกมาหล่อเป็นหนุ่มเกาหลีไปเลยค่ะ จมูกพุ่งสวยมากเลย
คิวรอทำนานมั้ยคะ ต้องจองคิวก่อนมั้ยคะ
อยากเห็นทรงตอนนี้จังเลยค่ะ อัพมาให้ดูบ้างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้