ดู: 4068|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] review เสริมจมูกที่ Dmor Clinic กับคุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l2eborn เมื่อ 2016-3-27 18:48

สวัสดีครับ วันนี้กอล์ฟจะมารีวิวเสริมจมูกที่ Dmor Clinic โดยคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา นะครับ

เขียนผิดๆถูกๆ ผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยนะครับ

ก่อนที่จะตัดสินใจมาทำที่ Dmor Clinic ก่อนหน้านี้ก็หาข้อมูลมาหลายที่ทั้งดูรีวิวตามเว็ปต่างๆ แม่พาไป(คือแม่ไปดูดไขมันหน้าท้องเลยได้มีโอกาศปรึกษากับคุณหมอ) แต่ก็ยังไม่มั้นใจ บอกตรงๆว่ากลัวทำออกมาไม่ดี

วันแรกที่เดินเข้าไปปรึกษากับคุณหมอตุ๊ก คุณหมอบอกว่าเป็นคนเนื้อจมูกน้อยจะเสริมได้ไม่มากถ้าจะเสริมก็จะทำให้ได้มากที่สุดและก็ต้องปลอดภัยคุณหมอจะเน้นปลอดภัยอันดับหนึ่ง สวยหล่ออันดับสอง(คำนี้ยังติดหูอยู่เลย) คุณหมอเลือกใช้ซิลิโคน USA เหลาพิเศษ

ที่เลือก Dmor Clinic เพราะเทคนิคการวางซิลิโคนใต้ชั้นเยื่อหุ้มกระดูก(สำคัญมากๆ) เน้นความปลอดภัย ดูรีวิวของร้าน แล้วก็เรื่องราคาครับ

ตอนแรกตั้งใจว่าจะเสริมช่วงวันสงกรานต์จะได้หยุดพักโดยไม่ต้องลางาน แต่แม่บอกว่าไหนๆจะทำแล้วก็เอาให้มันเร็วที่สุดเลยเราก็ต้องตามใจคนออกสตางค์อะนะ555 คุณแม่ใจดีรักที่ซูด

วันผ่าตัดก็ไม่เจ็บเลยคุณหมอมือเบามากๆ  หลังทำเสร็จมีอาการปวดเอาตอนก่อนจะนอนปวดแค่คืนเดียวตื่นมาอาการปวดก็หายไปเลยคือไม่ต้องทานยาแก้ปวดเลยก็ได้

พี่ที่ดูแลและคอยติดตามผลคือพี่มุ้ยครับ

โอเคมาดูหน้าตาก่อนเสริมจมูกกัลไม่หล่อขออภัย

จะเห็นได้ว่าไม่มีดั้งเลย TT ปลายจมูกก็กลมๆ "แฟนชอบล้อว่าเวลานอนตะแคงตามันจะลงมากองรวมกันรึป่าว" คือไม่มีดั้งกั้นว่างั้น

ออกจากห้องผ้าตัดสดๆร้อน

วันที่หนึ่งบวมสุดๆไปเลย ที่เห็นขอบตาช้ำๆเพราะพยายามใส่คอนแทคเลนแต่ใส่ไม่ได้

ฮาๆ ตอนนี้ถือคติว่า อยากหล่อต้องอดทนสิบล้อชนต้องไม่ตาย

จะบวมแบบภาพด้านบนสักสามวันแรกวันที่สี่ก็โอเคขึ้นเยอะเลย แต่รอยช้ำๆหายช้าเพราะต้องใส่คอนแทคแลนทำงาน

วันที่เจ็ดแล้วออกไปลัลล้าได้ เดินออกจากบ้านกล้าวแรกได้ยินเสียงข้างบ้านถาม ไอกอล์ฟเองไปทำตาสองชั้นมาหรอเห็นตาช้ำๆ --*คิดในใจดีนะได้หมอเก่ง

ขอข้ามมาสัปดาห์ที่สอง และสัปดาห์ที่สามเลยละกันครับไม่มีอะไรจะโม้แล้ว  เอาเป็นว่าตอนนี้พอใจกับทรงจมูกใหม่มากๆเลย

เดียวครบเดือนจะเอารูปมาอัพให้เพื่อนๆชมอีกนะครับ บับบายยย!!
เสริมมาราคาเท่าไหร่คะ แล้วรับประกันกี่ปีคะ
สุดยอดเลย รับประกันนานเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไร เราว่าดูธรรมชาตินะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-3 22:04:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kookkaikook1 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-27 23:16
เสริมมาราคาเท่าไหร่คะ แล้วรับประกันกี่ปีคะ

ขอโทษด้วยครับพอดีไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน

เรื่องราคา 20,000 บาท แต่เรื่องประกันผมจำไม่ได้แล้วครับ
เห็นตอนนี้มีโปร 18,000 ถ้าเป็นนักศึกษาครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-3 22:06:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tina. ตอบกลับเมื่อ 2016-4-2 00:48
สุดยอดเลย รับประกันนานเท่าไหร่ ซิลิโคนอะไร เราว่าดูธรรมชาตินะ

ขอบคุณครับ
เรื่องประกันจำไม่ได้ว่านานเท่าไหร

ของผมใช้ซิลิโคล usa
ดูธรรมชาติ และดูดีมากครับ
ไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ใช่มั้ยค่ะ(ก่อนทำ)
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-5 23:18:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kaiwaan007 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-4 17:32
ไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ใช่มั้ยค่ะ(ก่อนทำ)

ได้ครับ
หล่ออีกคนธรรมชาติสุดๆ)
พักฟื้นนานมั้ยคะ กว่าจะหายบวม ราคา20000นี้ต้องจ่ายค่าอะไรเพิ่มอีกมั้ยคะ
โอเครนะ เพราะทรงจมูกเหมือนแฟนเราเรย ดูเป็นธรรมชาติดีอ่ะ บวมกี่วัน รบกวนอัพเดตให้ดูหน่อยนะเราเลือกให้แฟนอยู่อ่ะค่ะ
ธรรมชาติเข้ากับหน้าเลยคับ. เจ้บมากไหมคับตอนทำ
มียาสลบมั้ยครับ
จมูกเหมือนเราเลยอ่ะ ตอนนี้ทรงเป็นยังไงบ้างอ่ะคะ อยากเห็นจังว่าจะได้ทรงประมาณไหน ช่วงนี้เก็บข้อมูลอยู่ค่ะ
บวมนานไหมค่ะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้