ดู: 1235|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Idol nose ทรงจมูกที่ปอมชอบมากค่ะ รพ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าาาา ... ชื่อ ปอมจ้าาาา ปอมนะมาแนะนำ และแขร์ประสบการณ์อะเนอะวันนี้ ปอมทำจมูกมาครบ 15 วันล่ะค่ะ คืออยากจะเล่าว่าสวยถูกใจปอมมากกก คือปอมเองก็ศึกษาการศัลยกรรมโน้นนี้นั้น มีสักประมาณปีกว่าได้นะค่ะ และอยากทำมากกก อยากเปลี่ยนลุค เพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้น เป็นนิสัยปกติค่ะว่ามั้ยสำหรับคนที่อยากจะสวย ผู้หญิงสมัยนี้ หยุดสวยไม่ได้แล้ววว เพราะกระเทยสวยกว่ามากมาย ฮ่าๆ ผู้ชานก็ต้องแย่งชิง ฮ่าๆ ส่วนนี้ ขำๆ เนอะอย่าซีเรียสจ้าาา
        ปอมทำงาน ณ บริษัทแห่งหนึ่ง ซึ่งบ้างครั้งเราก็อยากดูสวยสดุจตา ให้หนุ่มๆ ได้มองเราแบบว่า "เฮ้ยๆๆๆ ใครว่ะสวยจัง" โอ้ยคงยิ้มไม่หุบล่ะค่ะงานนี้ เข้าเรื่องดีกว่า ปอมทำศัลยกรรมครั้งแรกเลยที่ รพ เลอลักษณ์ค่ะ มีคนถามเยอะนะ ทำไมถึงเลือกทำที่นี้ ปอมเลือกที่นี้เพราะ ตามผลงานฝีมือหมอกิตติศักดิ์นานแล้วจ้า  หมอทำสวย ธรรมชาติมาก แล้วอีกที่ต้องคำนึงถึงคือเรื่อง ความปลอดภัย เคยไปดูประวัติมา ธรรมดาที่ไหน ที่เคยเป็นคลีนิคมาก่อน รวมตอนนี้ 14 ปีแล้ว มาตรฐานต้องดีแน่นอนถึงได้มาเป็น รพ เลอลักษณ์ ถึง ทุกวันนี้ เลยเนอะ ซิลิโคนที่เลือก Idol node  ปอมมีรูปมาโชว์ด้วยนะค่ะ ว่าหลังทำแล้วเป็นยังบ้าง

หลังทำมา 3 วันค่ะ เบามากกับความเจ็บ สบายๆ

รูปนี้หลังทำมา 7 วันค่ะ ดีขึ้นเยอะเลย มีแต่คนทักว่าแผลหายเร็วมากกกก

นี้คือรูป 15 ผ่านไป สวยแล้ว ที่ปลื้มสุดคือ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น เย้ๆ ดีใจมากค่ะ ยิ้มยาวๆ เลย

ขอบคุณที่อ่านจนจบเนอะ คนเขียนก็เล่ามันเลย
อยากทราบอะไรเพิ่มเติม ถามได้เลยคร้าาาา
น้องมีรูปก่อนทำมั๊ยคะ อยากเห็นจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-27 00:03:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
hellobeautiful ตอบกลับเมื่อ 2016-3-26 05:42
น้องมีรูปก่อนทำมั๊ยคะ อยากเห็นจ้า

ก่อนทำจมูกคร้าาาาาา

แถมปัจจุบันมาให้ด้วยน้าาาาา

ทำกับหมออะไรคะ สิริโคนอะไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้