ดู: 13509|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้จมูก+แต่งปลายจมูกให้มีหยดน้ำ จมูกเรียวๆ ทำที่ไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พอดีว่าเคยทำจมูกมาแล้วครั้งนึงค่ะ ที่สวยงามคลินิค
แต่ว่า คุนหมอทำให้ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ  ธรรมชาติจนดูเหมือนไม่ได้ทำเลย ไม่มีความเปลี่ยนแปลงอ่ะค่ะ
ผิดหวังมากค่ะ กับการทำจมูกครั้งแรก
เลยอยากจะมาขอคำแนะนำ กับการทำจมูกที่ใหม่ที่รับแก้จมูก+แต่งปลายจมูกให้มีหยดน้ำ ทำจมูกเรียวยาวอ่าค่ะ
แบบที่ราคาไม่แพงเวอนะค่ะ  

ขอบคุนมากค่ะ
:)
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-4 19:51:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีคนตอบเลย อยากรุ้จิงๆค่ะ
ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ
เราพึ่งมาใหม่ แล้วเราก็จะแก้จมูกเหมือนกันเพราะว่าจมูกเบี้ยว(ก็ทำที่ยันฮีนั่นหล่ะ) แต่ก็ยังจะไปที่ยันฮีเลือกคุณหมอกีรชาติ เห็นเขาว่าสวยนะไม่ตามใจเรามาก คือเราเสริมมาปีครึ่งแล้วเลยรู้ว่าถ้าโด่งเกินไปปลายจมูกมันจะใสนะ ราคาแก้ประมาณ25000ได้มั้ง แต่ที่กระทู้นี่ก็มีหลายคนที่ทำกับคุณหมอหลายๆคนแล้วสวยนะลองดูละกัน เอาใจช่วยนะ(เราก็ไม่ทำแพง แบบว่ามีงบน้อยน่ะ)
อันนี้ตอบยากครับ ต้องดูพื้นฐานจมูกเดิมด้วยว่าเป็นยังไง
ไม่มีคนตอบเราก็ค้นหาด้วยตัวเองสิครับ จมูกเราเอง หน้าตาเราเองก็ต้องขนขวายด้วยตัวเองครับ
ผมว่าขึ้นอยู่ตอนคุยกะหมอทีแรกด้วยนะว่าเราบอกหมอไปยังไง

ถ้าไงก็เป็นกำลังใจให้คับ จะแก้ก็หา้ข้อมูลดีๆ ก่อนแล้วกัน
ตกอยู่ในชะตากรรมเดียวกันเลย เราก็กำลังหาข้อมูลอยู่ ก็พยายามถามคนที่ทำมาก่อนแล้วแต่ก็ไม่เห็นมีใครตอบเราสักคน ไว้หาข้อมูลได้เมื่อไรจะรีบ PM ไปบอกเลยนะจ๊ะ
อยากทำจมูกแบบหยดน้ำเหมือนกันค่ะ
เอาแบบเนียนๆ

ใครรู้ช่วยแนะนำทีเน้อ
เลอเเบคค๊อก ทำจมูกสวย พาเพื่อนไปมา
แนะนำหมอนพรัตน์ค่ะ  รพ.เวชธานี  ลองหารีวิวดูนะคะ เพราะไม่แน่ใจว่าหมอนพรัตน์ทำแบบมีหยดน้ำรึเปล่า
แต่ที่ชอบฝีมือหมอ เพราะหมอทำให้แล้วเข้ากับหน้าค่ะ แล้วหมอก็เอาใจใส่ดูแลคนไข้ดี น่ารักมากค่ะ
งานแก้ 24,000 บาทค่ะ
เท่าที่หาข้อมูลอะนะคะ น่าจะสไตล์คุณหมอธนยศ Drt.  เคยเหนรีวิวอะค่ะ หยดนํ้ามีแน่แน่ แต่ก็คงจะดูว่าโด่งได้แค่ไหน เหนคนทํามาสวยทุกรายเลยสวยปลอดภัย. ราคาสูงหน่อยแต่คุนหมอการันตีรับผิดชอบ แต่ตัวเองจะทํากะหมอนพรัตน์มากกว่าค่ะ  อิอิ เหนทํามาแล้วหน้าหวานดี
คงต้องใช้กระดูกหลังหูมาต่อแหละครับ

เราก็คนนึง ปลายไม่มีเนื้อ เลยต้องใช้หลังหูมาต่อ
เราก้อเป็นคนหนึ่ง ....คิดว่าจะแก้ดีหรือเปล่า อยากแก้แบบมีฮัพเล็กๆ และก้อปลายหม่นกว่าเนี้ยหน่อย แต่ไม่รู้ว่าจะทำทีไหนดี และหมอเขาจะทำได้ไหมนะ....
เราก้ออยากทำแบบหยดน้ำอ่ะค่ะแบบเราไปแก้เป็นหยดน้ำจะพอได้มั้ยคะใครรู้ช่วยบอกทีคร้า
หมอเฉลิม  หมอกมล ยูเนี่ยลมอลครับ  เคยไปคุยมากแล้ว  ตัดกระดูกอ่อนหู มายัดเสริมปลายให้เป็นหยดน้ำ

หมอเฉลิมคิด 25000  หมอกมล ก็สองหมื่น   ดูแล้วน่าจะเลือกจากสองท่านนี่แหละ ดูแล้วน่าจะทำสวย
ต้นฉบับโพสต์โดย jummaijang เมื่อ 2010-8-7 19:28
เลอเเบคค๊อก ทำจมูกสวย พาเพื่อนไปมา

มีรูปจมูกมาให้ชมไม๊คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้