ดู: 4407|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] <รีวิว> เปลี่ยนสาวหวานให้เปรี้ยวขึ้น! ด้วยจมูกเทคนิคพิเศษ จากคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gamhom88 เมื่อ 2016-3-21 17:32

สวัสดีค่ะเพื่อนๆดั้งโด่ง เราชื่อแก้มนะคะ   ^___________^

วันนี้เราจะมารีวิวการเสริมจมูกด้วยเทคนิคพิเศษ ของคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังนะคะ

เนื่องจากว่า มีคนถามแก้มมาเยอะมากกกกกกก ว่าไอ้เทคนิคพิเศษเนี่ย มันต่างจากปกติยังไง ก็คือ เทคนิคพิเศษที่แก้มไปทำมา เค้าเรียกว่า Luxury Tear Drop ค่ะ เป็นเทคนิคที่สร้างโครงจมูกให้เป็นรูปทรงหยดน้ำ แต่!! ทั้งนี้จะหยดน้ำมากหรือน้อยก็ขึ้นอยู่กับปลายจมูกของเราด้วยอ่ะคะ ว่าเนื้อเยอะหรือป่าวด้วยค่ะ และที่สำคัญคุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เหมาะกับจมูกของเราเองเลยค่ะ เพื่อลดความเสี่ยงการเอียง การทะลุ ซึ่งแก้มเลือกเทคนิคนี้ เพราะอยากให้จมูกดูยาวขึ้น เรียวขึ้น และมีหยดน้ำสวยๆค่ะ

ก่อนทำจมูกค่ะ

หลังทำ 1 วัน ไม่ช้ำเลยจ้า

2 วันจ้า ก็ยังชิวๆ

สำหรับเหตุผลที่แก้มเลือกมาทำที่เลอลักษณ์นะคะ เพราะ แก้มอ่านจากรีวิวของเพื่อนๆหลายคน แล้วชอบจมูกจากที่นี้ค่ะ อีกทั้งเลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลใหญ่ เครื่องไม้ เครื่องมือทันสมัย และปลอดภัย ทำให้แก้มและครอบครัวเลยเชื่อมั่นว่าน่าจะได้จมูกที่สวยและปลอดภัยจากที่นี้ และที่สำคัญชื่อเสียงของคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เพราะคุณหมอขึ้นชื่อว่าทำจมูกสวยมากๆ หลังผ่าตัดก็ไม่มีอาการช้ำหรือเขียวเลยค่ะ แก้มเลยตัดสินใจทำที่นี้  ^^

7 วันแล้วค่ะ ดั้งพุ่งสมใจ อิอิ

15 วันนะคะ

ผลที่ออกมา เกินความคาดคิดคะบอกตามตรง เพราะ จมูกสวยมากกกก ไปมหาวิทยาลัย เพื่อนๆ ก็แซวกันใหญ่เลยค่ะ ว่าจมูกสวย ดูเปรี้ยวขึ้น เฉี่ยวขึ้นจากเดิมที่เราดูหวานๆ แต่งหน้าหนักๆดูไม่เข้าเลยค่ะ แต่ตอนนี้แก้มมั่นใจแต่งหน้าได้ทุกแนว แล้วรู้สึกว่าหน้าเรายาวขึ้นด้วย ปลื้มเลยค่ะ คิดไม่ผิดจริงๆที่เลือกทำที่เลอลักษณ์ค่ะ อิอิ ยังไงลองไปทำดูนะค่ะเพื่อนๆ และสำหรับวันนี้แก้มก็ขอจบการรีวิวแต่เพียงเท่านี้จ้า สวัสดีค่ะ

ปัจจุบันผ่านไป 1 เดือนแล้วค่ะ เปรี้ยวขึ้นไหมค่ะ
ราคาเทาไหรคะ
เท่าไร กับใคร บิดไ้มั๊ย
กร๊ดดดดหมูชอบทรงนี้
น่าร๊ากกกกกกกกก
หน้าเป๊ะมากเลยค่ะ
โหยย น่าเป๊ะมาก
ทำคางด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ได้ขอโทดทีครับ แต่คางสวยมาก
ดั้งพุ่งได้ใจๆ
น่ารัก เกาหลีมากเลยค่ะ
ทำคางด้วยปะค่ะ รับกับจมูกมว๊ากกก
หน้าเก๋มากๆ
เป๊ะมากคร่า
สวยค่ะ ที่นี้ทำดีจริงๆ
จมูกกับคางสวย
ทำที่นี้เหมือนกัน ชอบจ่ะ
จมูกสวยมากเลยจ้าาาาาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้