ดู: 1098|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] แก้ปัญหาซิลิโคนเหลวไหล + ตัดปีกจมูก และเสริมซิลิโคนใหม่โดยหมอวีเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
จากประสบการณ์ทำศัลยกรรมที่ผ่านมาทั้งหมดของแมว มันมีทั้งดีและร้าย จริงๆก็ไม่ได้ทำอะไรเยอะ
แค่เป็นคนรู้เท่าไม่ถึงการเท่านั้นเอง ช่วงเวลาหนึ่งที่มีคนเข้ามาทักให้เสริมจมูก ไอเราก็ไม่กล้สกลัวคนอื่นรู้ว่าใส่ดั้ง
เลยแอบไปฉีดซลิโคนเหลวพอ หวังเพื่อให้มันเนียนๆ แต่หารู้ไหมว่า สิ่งที่ได้รับมันมากกว่าเราไปทามแท่งที่จมูกเสียอีก
ซิลิโคนเลวทำแรกๆสวยมากค่ะ แต่พอนานไปมันไหลลงมาเรื่อยๆ ไหลไปช่วงใต้ตา
        เหตุการณืที่เกือบตาบอด เสียโฉม ต้องเสียเงินเยอะขึ้นกว่าเดิมเพื่อนมาแก้ไข

แมวคิดว่าตัวเองโชคดีที่เกิดมารูปร่างผอมสูงอยู่แล้วจึงไม่กังวลเรื่องหุ่นมากนัก
แต่เบ้าหน้าของแมวนี่สิ แมวอยากอินเตอร์ๆหน่อยค่ะ ชอบฝรั่ง อยากเป๊ะปัง ที่ใบหน้า
เลยจำเป็นต้องไปขูดซิลิโคนเหลวออกแล้วทำใหม่ ค่าเสียหายที่ต้องขูดออกคือ 25000 บาท แพงกว่าทำใหม่เยอะเนอะ
จมูกก็เลือกทำทรงไอดอลโนตแบบพรีเมี่ยม 17900 บาท ค่าตัดปีกจมูก 8900 บาท รวมค่าเสียหาย 51800 บาท
ซึ่งมันก็แพงตรงขูดซิลิโคนเหลวเนี่ยแหละ

แมวโขว์หน้าสดให้ดูเลยว่าเวลาหน้าสดแล้วทำจมูกมาก็ยังดูโอเครอยู่ค่ะ ซิลิโคนพรีเมี่ยมมันจะบิดได้จริงๆนะคะ แมวลองแล้ว แต่แมวลองบิดไม่มากนักตอน 2 เดือนไปแล้วค่ะ ทรงจมูกถือว่าดีค่ะ ดูหน้าเปลี่ยนไปนะคะ

>>>>แมวอยากให้ใครที่อยากฉีดซิลิโคนเหลว  เลิกความคิดนั้นซะแล้ว  ถ้าอยากทำจมูกเสริมดั้งไปเลยเป็นแท่งๆ จะดีกว่า แก้ก็ไม่ยาก ถ้าฉีดมาขูดเจ็บนะช้ำเลยค่ะ มีอะไรสอบถามเพิ่มเติมได้เดี่ยวเข้ามาช่วยตอบนะ

...........................ทำมาครบ 2 เดือนแล้วค่ะ เป็นไงบ้างค่ะ เอาซิลิโคนเหลวออกไป เอาแท่งใส่เข้ามา...........................................

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้