ดู: 2642|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกแล้วไม่พลาด ทีมMedmetic

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวจมูกค่ะ ทำมาที่เมดเมติก

เตรียมตัวก่อนเสริม (เอามาจากgoogle) ทำตามแล้วหายไว้จริงๆค่ะ

1. งดสูบบุหรี่ ,งดเครื่องดื่มแอลกฮอล์ทุกชนิด อย่างน้อย 1 สัปดาห์
2. งดยาแก้ปวด ลดกล้ามเนื้ออักเสบ ก่อนผ่าตัด เช่น ยากลุ่มแอสไพริน (Aspirin) หรือ ไอบิวโพรเฟน (Ibuprofen)
เพื่อลดอาการฟกช้ำจากเลือดคั่งหลังผ่าตัด แต่กรณีที่จำเป็นต้องใช้
แนะนำให้ใช้ยาพาราเซตามอนในการบรรเทาอาการปวดเท่านั้น
3. ควรงดวิตามิน น้ำมันตับปลา อาหารเสริมต่างๆ ทุกชนิด เนื่องจากอาหารเสริมเหล่านี้
ไม่ว่าจะดีงามในสามโลกไหน ก็เกิดอาการเลือดหยุดไหลช้าหมอไม่รักเพราะผ่าตัดยากแถมหลังผ่าจะเหมือนโดนรุมต่อยมา
4. งดของแสลงจำพวกของดอง น้ำอัดลม รวมถึงอาหารทะเล หากสามารถงดได้ล่วงหน้า แนะนำให้งด

หน้าตรงค่ะ มัคนทักเยอะมาก ถึงมาที่สุด ว่าสวยขึ้น (( เชิลๆ))

เวลาถ่ายรูปมุมหน้าตรงเราก็โอเครเลยคะ

เราเตรียมก่อนทำจมูก (อันนี้แล้วแต่คนนะคะ)

1. คลูเจล
2. หมอนล็อคคอ
3. อาบน้ำ ล้างหน้า สระผม  
4. อาหาร ต้องตุนไว้หน่อย ขอที่ ทานง่ายๆ

หายบวมเร็วมากกก

วันนี้รีวิวแค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวมาอัพรูปเพิ่ม
สวยจังค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
หมอท่านไหนค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยค่ะ
พุงโด่งมากกก จขกท. สวยอยู่แล้วอะ หมอท่านไหนครับ? ราคาเท่าไหร่ ?
ทำกับคุณหมอชื่ออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้