ดู: 604|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอบคุณ รพ เลอลักษณ์ ที่ทำให้หน้าสวยดูเด็กลง

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อจอยนะคะ จอยจะมาแชร์ประสบการณ์ที่อัพดั้งมา จากที่ รพ เลอลักษณ์

คือมีคนถามเจอเยอะมากค่ะ ว่าที่ทำออกสวย ต้องแก้ไหม มียานอนหลับจิงหรือป่าว หมอเก่งจิงหรือป่าว

วันนี้จอยจะขอแชร์ประสบการณ์ตรงกันค่ะ จอยเองก็เป็นผู้หน้าตาธรรมดาคนหนึ่งที่อยากดูดี ไม่ใช่ในสายตาของผู้ชายหรอกนะ แหม่ผู้หญิงด้วยกันจอยก็อยากดูดี จอย มัปัญหาเป็นคนที่ปลายจมูกแต่ไม่ดั้ง ฮ่าๆ เลยลองศึกษาดูค่ะ ว่าทำได้ไหม ต้องเหลาต้องแต่งอะไรไหม ซิลิโคนแต่ล่ะ แตกต่างกันยังไง จอยใช่เวลาศึกษามานานอยู่ค่ะ กว่าจะตัดสินใจมาทำที่ รพ เลอลักษณ์ ชื่อเสียงเค้ามีมานานนะ เพราะถามใคร ใครก็รู้จัก เค้าบอกกันว่าเคยเป็นคลีนิคมาก่อน ชื่อว่า คลีนิคสวยงาม ตอนนี้เป็นระดับโรงพยาบาลล่ะ เพิ่มความมีมาตรฐาน จอยจึงตัดสินใจทำที่นี้ค่ะ ครั้งแรก จอยโทรปรึกษาก่อน เจ้าหน้าทีก็ดี๊ดี แนะนำให้นัดวันก่อน ถึงวันทำตื่นเต้นค่ะ กลัวไปหมด จะสวยไหมเนอะ จะเป็นอะไรไหม ? จะเจ็บไหม ? เจ้าหน้าที่ก็แนะนำซิลิดคนต่างๆค่ะ จอยเลือก เลือกคนไอดอลโน๊ดนะค่ะ ราคา ตอนที่ทำ 13900 บาท

ที่มีคนถามว่ามียานอนหลับมีจ้าาา ... ก่อนเข้าห้องผ่าตัด ก็ทำความสะอาดหน้า แล้วนั้งรอคิว พอถึงคิวเข้าไปทำสวย ตื่นเต้นสุดๆ ใจเต้นแรงมาก คุณหมอบอกว่าไม่ต้องตื่นเต้นนะ หมอตรวจเช็คเนื้อจมูกของเราก่อนลงมือ พี่พยาบาลฉีดยานอนหลับให้เรา หลังจากนั้นก้หลับไปแปปนึ่ง ตอนที่หมอทำ เราตื่นนะแต่ไม่เจ็บเพราะพยาบาลแจ้งว่าต้องทำตอนที่มีสติ เข้าใจตรงนี้ ทำเสร็จก็นั้งพักสักแปป กลับบ้าน รอวันที่จะหายดี
มาดูรูปกันค่ะว่า ช่วงเวลานั้น เป็นยังไงบ้าง

มีเขียวนิดๆ บวมหน่อยๆ แต่หลังจากนั้น จอยปลื้มมากค่ะ สวยขึ้นจนมีคนชมเลย แถมมีคนบอกว่า หน้าเด็กลงด้วยนะ เอ๊ะ !! แสดงว่าเมื่อก่อนหน้าแก่สินะ แต่จอยก็ดีใจที่ตัดสินใจไม่ผิด ในตอนนั้นเลือกที่ รพ. ที่ได้มาตรฐาน อย่าเลือกแค่ที่ราคาถูกแล้วจะดีเสมอไป ดูหลายอย่างนะ ไปล่ะค่ะ บ๊ายบาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้