ดู: 681|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขออวดดดด “ดั้งใหม่ ไฉไลกว่าเดิม” จากคุณหมอสิทธิชัย รพ.เลอลักษณ์จร่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tungmaynarak เมื่อ 2016-3-19 17:28

สวัสดีจร้า เพื่อนๆดั้งโด่งทุกคนนนนนน
ชื่อเมย์น้าคร่ะ วันนี้ก็จะมาเม้ามอย ปสก. เสริมจมูกโดยคุณหมอสิทธิชัยจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ฟังคร้า

เมย์ไปทำมาวันที่ 14 มกราคมค่ะ ตอนนี้ก็ผ่านมาได้ 2 เดือนได้แล้วเนอะ จมูกก็เข้าที่เข้าทาง พอจะมารีวิวได้แล้ว เย่ๆๆ :) เมย์ขอเม้าก่อนละกัน .. เมย์เป็นคนหนึ่ง ที่เพื่อนๆจะชอบแซวว่าเรามาไกลมากจากอดีตตอนเด็กๆ ที่เคยไม่สวย ไม่มีดั้งมาก่อน แต่ตอนนี้สวยขึ้น (จากเดิม) แล้ว 55555 เมย์ใช้เวลาตัดสินใจทำจมูกนานมากๆเลยคร่ะ น่าจะประมาณ 2-3 ปีเลย เพราะ เมย์เป็นเด็กที่ขี้กลัวมาก ไม่ได้กลัวเจ็บนะค่ะ กลัวการเปลี่ยนแปลง กลัวไม่สวย กลัวทำมาแล้วมีปัญหาไหม ขี้กังวลค่ะ จนเพื่อนบอกว่าเราอายุมากขึ้นทุกวัน ถ้าไม่ทำตอนนี้ก็คงไม่ทันแล้ววว จะสวยให้ใครดูอีก 55555 เมย์เลยตัดสินใจหาข้อมูลจริงจัง และวางแผนทำทันทีค่ะ ฮึบๆๆ

เมย์เลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เพราะว่าที่เมย์บอกว่า เมย์ขี้กลัว เมย์เลยอยากหาโรงพยาบาลที่ปลอดภัย และดูน่าเชื่อถือมากที่สุด และเลอลักษณ์ตอบโจทย์ตรงนี้ได้คร่ะ ก็ลองมาดูรีวิวคุณหมอท่านต่างๆ สวยๆทั้งนั้นเลย ตัดสินใจไม่ถูกอีกล้าววว สุดท้ายเมย์ทำกับคุณหมอสิทธิชัยคร่ะ เพราะว่าทรงถูกใจ ก็ไม่ต้องรอช้าแล้วเนอะ เข้ามาจองคิวเลยคร้า

ตอนผ่าตัดนี่ไม่เจ็บค่ะ ประมาณชั่วโมงนิดๆ คุณหมอสิทธิชัยมือเบามากๆ คอนเฟิร์ม เราก็นอนรอเวลาความสวยชิวๆ มองดูคุณหมอทำอะไรก๊อกแก๊กๆ กับจมูกเรา ตื่นเต้นดีค่ะ แต่ท่องไว้อย่างเดียวว่า เดี๋ยวก็สวยๆๆ และแล้วเวลาสวยก็มาถึงสะที คุณหมอแปะพลาสติกเสร็จเป็นอันเสร็จสิ้นกระบวนการที่รอคอย มานั่งพักแปปหนึ่ง แล้วก็กลับบ้านได้

ผ่านมาแล้ว 2 เดือนกว่า เมย์ประทับใจมากๆๆเลยค่ะ เพราะเพื่อนๆ ก็บอกเรามาไกลๆๆ เราสวยขึ้น ดูดีขึ้น ทำให้มั่นใจมากยิ่งขึ้น กล้าแต่งตัว แต่งหน้าก็สบายแล้ว ไม่ต้องไฮไลท์เบอร์แรงอีกล้าวววว เพราะมีดั้งแล้ว ก็ไฮไลเบาๆพอเนอะ 5555 ไปเลยค่ะสาวๆ ไปงัดดั้งที่เลอลักษณ์กับคุณหมอสิทธิชัยเลยคร้า คุณหมอน่ารัก บริการประทับใจ เมย์คอนเฟิร์ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้