ดู: 861|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกชิด ปลื้มมากค่ะ 435 สมใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oohjeanny เมื่อ 2016-3-19 11:48

จากคนที่อกแบนใส่อะไรก็ไม่สวยคือมีฉายาไม้กระดานเดินได้เลยค่ะ 555 แต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้วค่ะ อกบึ้มใหญ่สมใจใครจะมาเรียกไม้      กระดานไม่ได้แล้วนะคะ เนเน่ ตัดสินใจเลือก  Absolute Beauty cilnic  ค่ะ เนเน่นั่งดูรีวิว มาหลายเดือนคือสวยมากแต่ละเคสที่ทำกับที่นี่
เลยตัดสินใจสอบถามราคากับเซลล์ที่คลินิค หืมม ราคาไม่แพงอย่างที่คิดค่ะ คือคุ้มมากให้ของแถมเยอะดีค่ะ 555 แถมบริการดี น่ารักมาก ทั้งคุณหมอ ทั้งพี่พยาบาล   เนเน่เลือกสิริโคน sebbin ขนาด 435 ค่ะ ใหญ่ดีเนเน่ชอบต้องขอบคุณ คุณหมอชาติชายมากค่ะ ที่ทำให้เนเน่มีหน้าอกสวยชิด ไม่ต้องนวดเลยนิ่มมาก

มาดูนมเดิมของเนเน่ค่ะ ดูแบนมากๆๆๆๆๆ

ตอนนี้ 14 วันค่ะ ดูบวมอยู่ค่ะ แต่ ชิดตั้งแต่ทำเสร๊จเลยค่ะ

แผลสวยมากค่ะ ตอนนี้ไม่มีแผลเป็นเลยเปิดแผลใต้ราวนมเจ็บน้อยฟื้นตัวเร็วค่ะ

ตอนนี้ ครบ 1 เดือนครึ่งแล้วค่ะ สวยนิ่มมาก ไม่ต้องนวดเลยค่ะ

ขนิษฐาลงแล้ว_9952.jpg (515.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้