ดู: 2115|ตอบกลับ: 3

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฟิลเลอร์หน้าผากโหนกนูน by หมอโอ๋ ธนพันธ์ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akkakarn เมื่อ 2016-3-17 18:20

สวัสดีค่ะ
เป็นอีกคนที่อยากมีหน้าผากนูน อวบอิ่ม เพราะเหนหลายๆคนทำแล้วหน้าดูหวานขึ้น ที่สำคัญ อายุเข้าเลข 3 ก็หาวิธีทำให้ตัวเองดูเด็กลง อีกอย่างเป็นคนเชื่อเรื่องโหงวเฮ้งด้วย หน้าผากเดิมแบนนนน ได้อีก ดูรูปเลยดีกว่าตอนนี้เปนไง image.jpg image.jpg

คุณหมอใช้เปนตัว restylane Vobella ตัวใหม่ล่าสุด ก่อนทำจะมาร์คยาชาที่หน้าผากก่อน จากนั้นคุณหมอจะเริ่มจากฉีดยาชาที่หน้าผาก ฉีดยาชาเสร็จจะคลึงๆหน้าผากเราแป๊บนึง และเริ่มฉีดเติมหน้าผากโดยใช้เวลาประมาณ 30 นาทีค่ะ รูปเปรียบ้เทียบก่อนหลังค่ะ image.jpg หน้าผากอิ่มสมใจอยาก มีคนทักว่าหน้าหวานขึ้น ดูเด็กลง สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่สนใจ ก็แอดไลน์ @drthanapan ได้เลยค่ะ หรือโทร 086-3886428 คลีนิกคุณหมออยู่เกษตรนวมินทร์ ตอม่อ 24 ถัด ม เกษตรมา 1 กม ค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาติชมกระทู้ด้วยนะคะ image.jpg รูปหลังฉีดทันทีค่ะ ตอนนั้นยังชาที่หน้าผากอยู่เลยค่ะ
โพสต์ 2016-3-31 15:45:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าผากนูนสวยมากค่ะ
โพสต์ 2016-7-19 02:31:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังอยากฉีดบ้าง ขอราคาด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้