ดู: 5360|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แนะนำเลยค่ะ เติมหน้าผากกลมที่ pmed clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pookmax เมื่อ 2016-3-17 00:06

แนะนำเลยนะค๊าาา !!!  Fat graft ที่ Pmed Clinic

ก่อนฉีด ปุ๊กรู้สึกว่าหน้าตัวเองดูแห้งๆไปไม่มีมิติ อยากให้หน้าผากนูนขึ้น เพราะเป็นคนหน้าผากแบนเพื่อเสริมโหงวเฮ้งด้วย และก็มีตรงร่องแก้มและรอยบุ๋มใต้ตา เลยอยากฉีดเพื่อปรับรูปหน้าตัวเองให้ดูเด็กและหวานขึ้น

ก่อนทำกลัวมากค่ะ เพราะต้องดูดไขมันตัวเองออกมาก่อนล่ะค่อยฉีดไปที่หน้า กลัวเจ็บ กลัวทุกสิ่งอย่าง5555 กลัวทำออกมาล่ะไม่สวย กลัวฉีดเยอะไป พอได้ทำจริงๆไม่รู้สึกกลัวเลยค่ะ คุณหมอต้นใจดีมากกกกกกกก (ก.ไก่ล้านตัว) ตอนทำชิวมากตั้งแต่ดูดไขมันไม่เจ็บเลย(ดูดจากต้นขาทั้ง2ข้างนะคะ) คุณหมอดูดให้ไป คุยไป ชิวมาก ไม่ช้ำเลยค่ะ

ดูดให้เกินอีกตั้งหาก (หมอต้นบอกหน้าจะได้สวยแถมขาเล็กอีกด้วย5555) พอดูดเสร็จก็เริ่มฉีดยาชาที่หน้าก่อน ตรงฉีดที่หน้าเจ็บตอนฉีดยาชาอย่างเดียวเลย พอเริ่มฉีดไขมันไม่เจ็บแล้ว หมอมือเบาใจดีค่ะ ทำออกมาเป๊ะมาก ปุ๊กฉีดวันเดียวก็บินไปเที่ยวได้เลยไม่ต้องพักฟื้น ที่สำคัญปลอดภัยด้วยค่าเพราะเป็นไขมันตัวเอง ได้หน้าผากสวยๆด้วยพอใจมากเลยค่า แนะนำๆ

ลืมบอกไปค่ะ ปุ๊กทำ Fat graft บริเวณ หน้าผาก ร่องแก้ม และใต้ตา มาดูความเปลี่ยนแปลงกันดีกว่าค่ะ

ครบเดือนแล้วคะ หน้าดูอิ่มและเด็กลงชัดเลย

ถ้าเพื่อนๆ สนใจอยากดูรูปอัพเดตล่าสุดของปุ๊กก็ติดตามได้ที่ Instagram: Pookii_maxim นะคะ สอบถามพูดคุย ยินดีให้คำแนะนำค่า

หรือจะศึกษาข้อมูล Fat graft เพิ่มเติม ก็แอดไลน์  @pmed  เลยจ้า
สวยมากเลยค่ะ. หน้าดูหวานขึ้น
ทำตา2ชั้นที่ไหนค่ะ ตาหวานค่ะ
ขอราคาทั้งหมดที่ทำได้ไหมค่ะ
เทียบกับการฉีดฟิลเลอร์ พอทราบมั้ยคะ ต่างกันอย่างไร
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-14 18:24:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Namkullaya ตอบกลับเมื่อ 2016-3-17 21:31
สวยมากเลยค่ะ. หน้าดูหวานขึ้น
ทำตา2ชั้นที่ไหนค่ะ ตาหวานค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
ขออนุญาตตอบกลับใน inbox ไปนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-14 23:05:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wara000 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-17 22:09
ขอราคาทั้งหมดที่ทำได้ไหมค่ะ

ตอนนี้มีโปรจุดละ 19900 บาทจ้า
อย่างของเราทั้งหน้าผาก ใต้ตา ร่องแก้ม แก้มด้านหน้า รวม 4-5 จุดได้ คิดแค่ราคา 3 จุด 59,700 บาท
และเห็นมีโปรเหมาทั้งหน้าแค่ 75,000 บาทด้วยน้า
ทั้งคุ้มและดีกว่าฉีดฟิลเลอร์อีก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-14 23:16:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นานทีปุ๊กจะเข้ามาดั้งโด่ง อาจตอบช้านิดนะคะ
เข้ามาแล้ว เลยขอมาแชร์ภาพอัพเดตหลังเติมไขมันที่หน้าครบ 2 เดือนกว่าละ มาให้ดูกันค่า

ยุบเข้าทีละ ชอบมากๆ ทุกวันนี้ก็ยังมีคนชมคนถามว่าทำไรมา ดูสดใสมีออร่า หน้าเด็ก

pmedclinic-หลังเติมหน้าผาก2เดือน.jpg (107.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

pmedclinic-เติมหน้า2เดือน.jpg (165.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-14 23:25:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
shenejung ตอบกลับเมื่อ 2016-4-14 18:12
เทียบกับการฉีดฟิลเลอร์ พอทราบมั้ยคะ ต่างกันอย่างไร

Fat Grafting นี้การฉีดหน้าด้วยไขมันเราเองเลยอ่าคะ ร่างกายไม่ดูเป็นสิ่งแปลกปลอม ปลอดภัย และเห็นว่าอยู่ได้นานกว่าฟิลเลอร์ หากจะฉีดในปริมาณมากๆเติมทั้งหน้า ก็ค่าทำถูกกว่าด้วยจ้า แถมปุ๊กว่าดูเรียบเนียนสวยกว่าน้า

อ่อมีข้อดีอีกอย่าง ได้ดูดไขมันที่ต้นขาออกไปด้วยค้า คุณหมอดูดเกินกว่าที่จะเอาไปใช้ที่หน้าอีก เลยได้ขาเล็กแถมมาเลย  

ไม่ต้องบินไปทำ Fat graft ไกลถึงเกาหลีให้แพงแล้ว แนะนำมาทำที่พีเมดคลินิกค่ะ คุณหมอชำนาญจริงๆ มีเพื่อนคนรู้จักหลายคนก็ทำที่นี้
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-12 22:52:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pookmax เมื่อ 2016-6-12 22:54

มีหลายคนทั้ง inbox และไลน์มาถามว่าฉีดไขมันไป มันอยู่ป่าว???

ตอนนี้ 4 เดือนแล้วละ เลยเอาภาพมาอัพเดทให้ดูจ้า
ไขมันที่หน้าผาก ร่องแก้ม และใต้ตา ที่ฉีดไปก็ยังอยู่น้า ยุบเข้าที่กำลังสวยธรรมชาติเลย

ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างคะยุบไปเยอะหรือยัง เราต้องเติมอีกไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้