ดู: 9859|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกชัดมาก 2 เดือน Medmetic หมอกมลวรรณ (ภาพซี๊ด)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Looktan.rkk เมื่อ 2016-3-16 18:24

ฮัลโล้.........ลูกตาลค่ะ

รีวิวเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต วิต วิต

ท้าวความว่า เคยทำศัลยกรรม 1 อย่างค่ะ คือ ปากกระจับ

เคยรีวิวไปแว้วด้วยยยยย

วันนี้ ว๊าง ว่าง เลยมารีวิว จมูก ครบ 2 เดือนค่ะ

เริ่ม........

ก่อนทำ

5555+ ดูแบนๆ แต่มีสันเล็กๆ เวลาถ่ายรูปหามุมยากมากค่ะ

ดูแบ๊วๆ บ้านๆ ค่ะ

เรามาดูหลังทำกันเลยดีกว่าาาาาาาาา  

ไกลไป 555555+

ด้านข้างค่ะ ถูกใจมาก คือ ชอบตัวเองเวลาถ่ายรูป

กล้องฟรุ้งฟริ้ง ช่วยเราได้ โฟกัสที่สันจมูกนะคะ

หน้าตรงค่ะ

ตอนนี้ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ ตัดสินใจไม่ผิด

เพราะไม่บวม ไม่ช้ำ นาน ไม่ต้องลางาน

ส่วนคุณหมอก็ โอเครค่ะ พูดน้อยไปหน่อย

แต่ พยาบาล น่ารักค่ะ เม้าส์กัน สนุกมาก

เอาเป็นว่า Happy ค่ะ รออัพเดต เรื่อยๆนะคะ

รูปมีอีกเพียบ

สวยมากกกกกกกก
ทำที่ใหนคะราคาเท่าไรคะ
สวยยยมากกกเลยค่าาา
สวยมากๆค่ะ  ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
โด่งพุ่งดีค่ะ ทรงสวยเข้ากับหน้าเลย
ปลายพุ่งมากกกกกก สวยค่ะ
ปลายพุ่งมาก สวยเลยค่ะ เป็นเน็ตไอดอลรึป่าวค่ะ
ฟรุ้งฟริ้งมากเลย เริ่ดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้