ดู: 1835|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิวศัลยกรรมตาสองชั้น + กรีดเปิดหัวตาที่ประเทศเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ มือใหม่หัดรีวิวนะคะ
วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมตาสองชั้นแบบกรีดเย็บกล้ามเนื้อตา และกรีดเปิดหัวตาค่ะ

ก่อนทำจะเห็นชัดเลยว่าตาเราชั้นเดียวมากๆแล้วก็เล็กด้วย อาหมวยมาก555555
ตอนแรกก็กังวลมากๆอยากทำตาสองชั้นแต่ก็กลัวชั้นตาที่ทำจะออกมาหนาเกินไป
เราอยากได้แบบธรรมชาติมากกว่า เลยลองหารีวิวศัลยกรรมตาสองชั้นในอินเตอร์เน็ตดู
ก็เจอรีวิวอันนี้

เห็นแล้วเหยยย~ ตาคล้ายของเราเลย มันใช่อ่ะ เลยรีบค้นหาโรงพยาบาลตามรูปเลย
แล้วเจอค่ะ เป็นของโรงพยาบาลไอดี มีเพจภาษาไทยด้วย เห็นเค้ามีไลน์ให้ปรึกษาเลยแอดเข้าไปคุยค่ะ
พี่ๆพนักงานให้คำปรึกษาดีมากค่ะ แล้วก็ชี้แจ้งเรื่องต่่างๆ เช่น ราคา การเดินทาง ฯลฯ
อ้อ!! ลืมบอกว่าโรงพยาบาลไอดีอยู่ที่เกาหลีนะคะ
หลังจากคุยรายละเอียดตกลงเรียบร้อยก็โกทูเกาหลีค่าาาา

หลังทำแล้วจะเป็นยังไงบ้าง~

เป็นแบบนี้เลยค่ะ อันนี้เป็นรูปทำเสร็จใหม่ๆสดๆร้อน

เดี๋ยวเทียบให้ดูอีกรอบนึงเนอะ

มีชั้นตาแล้ววว แต่ยังบวมอยู่ก็เลย T^T

ผ่านไป 10 วัน

ชั้นตาที่บวมตุ่ยๆในตอนแรกตอนนี้ก็หายไปเกือบหมด
แต่ตายังดูปรือๆไม่มีแรงเบาๆ แต่ก็ดูโตขึ้นกว่าแต่ก่อนนะ
ตอนแรกก็แอบกังวลว่าชั้นตาจะหนามั๊ย เพราะตอนทำเสร็จใหม่ๆมันบวมมาก
แต่พอผ่านไป 10 วันก็โอเคเลยค่ะ พอใจมากๆ

และแล้วพอถึงวันที่ 11 ตื่นเช้ามาปุ๊บก็กรี๊ดมากกก
เห็นตาตัวเองแล้วแบบ..สวยอ่าาาา ชอบมากๆ

แค่11วันก็เห็นความต่างขนาดนี้แล้ว

พอดีมีนัดกับเพื่อนพอดี เลยแต่งตัวออกไปเจอเพื่อนหน่อย
จะเซอร์ไพร์สเพื่อนด้วย55555 ปรากฎว่าเพื่อนเห็นแล้วเพื่อนกรี๊ดมากกกก
เพื่อนบอกธรรมชาติมากๆ ชั้นตาสวย ตาดูโตขึ้น ดูสดใสขึ้น

ตอนนี้ก็รอเวลาให้ตาเข้าที่เพิ่มมากขึ้น แต่ที่เป็นอยู่ตอนนี้ก็โอเคแล้วค่ะ พอใจมากๆ
ขอบคุณคุณหมอและโรงพยาบาลไอดีมากๆค่ะ

สุดท้ายนี้เราหวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ

ทำที่ไหนค่ะ ค่าเสียหายด้วย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-16 14:54:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
jimmee ตอบกลับเมื่อ 2016-3-16 14:47
ทำที่ไหนค่ะ ค่าเสียหายด้วย

ทำที่โรงพยาบาลไอดีค่าาา ตาสองชั้นกับเย็บกล้ามเนื้อประมาณเกือบๆแสนค่ะ เปิดหัวตาอีกสามหมื่นนิดๆ ><
ดูมีชั้นตาขึ้น สวยคร้าาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-17 09:55:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
namhom23 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-16 17:42
ดูมีชั้นตาขึ้น สวยคร้าาา

ขอบคุณมากค่าาา ><
ตาหวานนน่ารักเกาหลีมากๆ
ตาหวานขึ้นมากเลยค่ะ สวยจังเลยย
เราก็เพิ่งไปทำจมูกที่ไอดีมา กำลังหารีวิว
ว่าจะไปทำตาเพิ่มอยู่พอดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้