ดู: 638|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก ใหม่ไฉไลกว่าเดิมที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เข้ามาดูได้เลยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้า ...เราชื่อแอร์นะค่ะ แอร์อยากแก้จมูกใหม่เพื่ออัพความสวยและเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง แอร์เคยทำจมูกกับคลีชื่อดังแห่งหนึ่ง แต่ทรงไม่ค่อยถูกใจ แอร์มาคิดทบทวนว่าจะทำดีใหม่ไหมหรือไม่ทำดี แล้วจะแก้ที่ไหนดี หาข้อมูลอยู่สักพักค่ะ ก็มีเพื่อนคนนึ่ง พึ่งไปทำมา สวยมากอะ เลยลองถามนางดู ไปทำที่ไหนมาน่ากลัวไหม เพื่อนก็เล่าว่า “ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ที่ไปทำมามีฉีดยานอนหลับ ที่มีฤทธิ์ในการหลับระยะสั้น แล้วก็มีฉีดยาชา ทุกอย่างดูสะอาดปลอดภัย ได้มาตรฐานระดับโรงพยาบาลเลยนะ แล้วหมอก็เก่งด้วย” แหม่..... นางการันตีขนาดนี้แล้วอะเนอะ จะไม่ถามได้ไงว่าทำที่ไหน จะไปบ้าง แอร์ทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ใครๆ ก็รู้จักอะเนอะ ชื่อเสียงเค้าเยอะ สวยธรรมชาติต้องที่นี้เลย

ผลงานคุณหมอค่ะ แอร์ชอบมากนะค่ะ เข้ากับรูปหน้าดี ธรรมชาติมากค่ะ เมื่อเทียบกับก่อนแก้ จมูกเป็นสันกว่า เดิม สวยกว่าเดิมด้วย....อิอิ

วันแรกที่ไปแก้นะค่ะ แอร์เสียค่าแก้ 5000 บาท วันที่แอร์ไม่บังเอิญไม่ได้นัดไว้ คิวหมอที่อยากทำแน่นมากค่ะ เลยบอกไม่ระบุหมอก็ได้ค่ะ ไหนๆกมาถึงทีแล้วอะเนอะ แต่คุณหมอท่านนี้ก็ทำสวยนะค่ะ  แอร์เลือกใช้ซิลิโคน Idol nose นะค่ะ ราคา อยู่ที่ 13,900 บาท เบ็ดเสร็จเลยคร้า ..... มาดูรูปช่วงแรกๆกัน ที่ทำกันค่ะ เรียงลำดับอาการกันมาเลยนะค่ะ ไม่เขียวซ้ำเลยค่ะ ดีมากเลย คุณหมอมือเบามากกก

ตอนนี้ ก็ครบ 1เดือนแล้วนะค่ะ ขอบคุณคุณหมอ ที่แก้ไขจมูกใหม่ให้นค่ะ ดูดีกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
ปรึกษาได้นะค่ะ เพื่อน แอร์ยินดีให้คำตอบคร้า.....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้