ดู: 2904|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกธรรมชาติ Medmetic by Meko หมอชัชวาล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ratta1402 เมื่อ 2016-3-14 17:36

สวัสดีค่ะ วันนี้มารีวิวจมูกธรรมชาติMedmetic by meko ทำกับคุณหมอชัชวาลค่ะ จองไว้วันที่3 มีนาค่ะ เพราะดูดวงเว็บหนึ่งว่าวันนี้วันดี555 ลงBTS หมอชิต ต่อวินไปอีกนิดก็ถึง วันแรกที่ไปก็งงว่ามันเป็นคลินิกเดียวกับเมโกะหรอ ปรากฎว่าที่เดียวกันแต่คนละชั้น อยากทำเมโกะอยู่นะแต่แพงไปหน่อย555 เข้าเรื่องดีกว่า ตอนแรกเขาให้กินยาแล้วก็เจอหมอ หมอชัชวาลก็ดีค่ะ ชวนคุย ตอนแรกคิดว่าจะแก่กว่านี้ซะอีก มาถึงตอนฉีดยาชาช่วงหว่างคิ้วไม่เท่าไร ปลายจมูกนี้สิเจ็บมาก อยากสวยก็ต้องทนค่ะ สิริโคนหมอจะเหลาเองค่ะ ไม่ใช่สำเร็จรูป ที่ทำมีเสริมสิริโคนอเมริกานิ่มพิเศษ19,000 ตกแต่งปลาย3,000 ตะไบฮัม3,000 ข้อดีของคลินิกนี้คือหายบวมเร็วมาก ไม่ช้ำเลย เห็นรอยเขียวนิดเดียวแค่วันที่3 วันที่4หายบวมจมูกปกติมาก แต่ข้อเสียคือ โด่งน้อยไปนิด เพราะเขาจะทำจมูกธรรมชาติ เหมือนไม่ทำมาค่ะ สำหรับคนอยากพุ่งโด่งมากๆเหมือนฝรั่งไม่แนะนำค่ะ เพราะเขาจะทำตามรูปจมูกเดิมเราให้โด่งธรรมชาติ ส่วนตัวอยากได้โด่งกว่านี้ ปลายยาวกว่านี้แต่หมอบอกทำมากจะเห็นสิริโคนชัดไม่สวย ก็เชื่อหมอค่ะ ส่วนตัวก็พอใจนะ แต่ยังไม่สุด555 รอยุบวมกว่านี้ก่อนมีนจะโด่งขึ้น

ก่อนทำอาศัยแต่งหน้าและไฮไลท์ดั้ง

วันที่1

วันที่2

วันที่3

วันที่4 เริ่มแต่งหน้าออกไปเที่ยวเบาๆ

วันที่5

วันที่6

วันที่7

วันที่8

ปัจจุบัน

หน้าตรง

ดูเลิกยามก่อนค่ะว่าวันไหนดี วันที่สีเขียวจะทำแล้วออกมาสวยค่ะ ไม่รุจิงหรือป่าวแต่ก็เชื่อไว้ก่อน555

image.jpeg (709.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-14 17:39:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดภาพไม่เป็นอ่ะค่ะ...มันตะแคงข้าง
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-16 01:13:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
สวยเข้ากับหน้าละค้า....โด่งพุ่งไป ไม่กี่ปีรัดแกน ก็ต้องเปลี่ยนใหม่ สวยๆๆแล้วค้า
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ อัพเดทเพิ่มเติมหน่อยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้