ดู: 1127|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ลดแก้มกับหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค หมดปัญหาหน้าบานเท่าจอคอม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ หลังจากประสบการณ์ขี้นเขียงของผม

ผมขอแชร์ให้ทุกๆคน เผื่อเป็นอีกตัวเลือกก็ได้นะครับ ผมชื่อแซ็คครับ

ถ้าพูดถึงศัลยกรรมแล้วผมเองก็ศึกษาหาข้อมูลมาพอสมควร และส่วนตัวผมเองผมเป็นคนที่หน้าบานครับ

ศึกษาหาวิธีแก้ไข้มาหลายวิธีพอสมควร แล้วก็เห็นว่าการผ่าตัดไข้มันที่แก้มน่าจะเป็นวิธีที่ถาวร

ก็เลยตัดสินใจผ่าตัดไข้มันที่แก้มกับคุณหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค

ผมเป็นคนมีแก้มแล้วก็ทำให้ผมดูหน้าบานสุดๆ

หลังผ่าตัดไข้มันที่แก้มผมก็ทำตามคำแนะนำของคุณหมอครับรัดหน้าไว้ จะได้หายบวมเร็วหน่อย

ก็มีปวดบ้างแต่ก็กินยาตามที่หมอจัดมานั่นแหละครับ

หลังผ่าตัดไปประมาณเดือนกว่าได้

หน้าผมเริ่มดูมีมิติโครงหน้าชัดขึ้นต่างจากเมื่อก่อนที่มีแต่แก้ม

ปัจจุบันเหมือนผมผอมลง หน้าผมก็ดูได้สัดส่วน ชอบมากๆครับ

แนะนำเลยครับใครที่มีหน้าบวมเหมือนผมลองไปปรึกษาที่ดีอาร์เค เขาได้เลยครับ งานดีมากครับ !
หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยครับ หล่อขึ้นฝุดๆ  ช่วงแรกบวมเยอะไหมครับ รบกวนขอราคาหน่อยครับ หลังไมค์ก็ได้ ขอบคุณครับ
ภาพที่มาลงเป็นการตัดกระพุ้งแก้มเพียงอย่างเดียวเหรอค่ะ    ทำไมเหมือนคางมันยาวกว่าเดิมค่ะ ทำอย่างอื่นเพิ่มปะค่ะ
น่าจะโบท๊อกด้วยเปล่าคะ ถ้าตัดกระพุ้งแก้มอย่างเดียว
กล้ามเนื้อช่วงกรามไม่น่าจะหายไปด้วยนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-18 12:45:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nuinui58 ตอบกลับเมื่อ 2016-3-13 17:50
หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยครับ หล่อขึ้นฝุดๆ  ช่วงแรกบวมเย ...

บวมเหมือนผ่าฟันคุดครับ บวมสุดแค่ 3 วันคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-18 12:46:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pimjeab ตอบกลับเมื่อ 2016-3-13 22:09
ภาพที่มาลงเป็นการตัดกระพุ้งแก้มเพียงอย่างเดียวเหรอ ...

ลดแก้มอย่างเดียวครับ ช่วงที่ทำเหมือนผอมลง หน้าก็เลยดูวีครับ
ส่วนคางไม่ได้ทำครับ
เลิศมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้