ดู: 689|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพจมูกใหม่...เป๊ะปัง....กว่าเดิมที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khunkoiizk เมื่อ 2016-3-12 14:36

ฮัลโหลลลลลล เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง มีใครกำลังอยากทำจมูกอยู่บ้างค่ะ

เราชื่อ กุ๊ก นะ ต้องขอบอกก่อนนะเรามาทำการรีวิวครั้งแรกในชีวิตเลยล่ะ

เขียนขาดๆเกินๆขออภัยด้วยนะ

กุ๊กอยากทำจมูกมานานมากแล้วค่ะ  หาข้อมูลมานานพอสมควร
อยากทำแนวธรรมชาติ เพราะจมูกบาง เนื้อน้อย เลยกลัวเรื่องทำจมูกมานาน
แต่พอโตขึ้น ความคิดก็กล้าตัดสินใจมากขึ้น

ทำกับหมอกีรพรรดิ์นะคะ หมอน่ารักเป็นกันเองดีค่ะ
ก่อนอื่นถ้าเพื่อนๆจะทำที่เลอลักษณ์ต้องโทรมาจองคิวก่อนนะ
พอได้คิวมาตามเวลานัด แล้วก็เลือกซิลิโคนกับพี่พนักกงาน
เขาจะมาอธิบายให้ฟังว่าแบบไหนดียังไง
.
.
.
จากนั้นก็เข้าไปพบหมอเพื่อทำค่ะ ก็คุยกับหมอแปบนึง หมอก็ยืนข้างๆชิวๆ พี่พนักงานมาฉีดยานอนหลับสบายมาก
ตื่นมาสวยอ่ะบอกเลย คิดว่าจะได้รับความเจ็บซะแล้ว โถๆๆๆๆไม่เจ็บเลย

หมอมือเบาสุดๆ

จมูกด้านข้างวันที่ 2 สุดยอดจริงๆค่ะ ที่ไม่ช้ำเลยดีใจมาก
คิดว่าจะเป็นอวตาลวะแล้วเนอะ

เป็นมุมด้านตรงหลังทำค่ะ

ครบ 1 อาทิตย์ จมูกสวยไวมากชอบมากค่ะ

ครบ 1 อาทิตย์ หลายๆด้านของกุ๊กเป๊ะป่าวค่ะเพื่อนๆ ขอความคิดเห็นโหน่ยยย

ผ่านไปปได้ด้วยดีกับการทำจมูกครั้งแรกของกุ๊ก ถ้าหากมีการทำอย่างอื่นอีกเดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้